Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hitbtc chấm cơm
Hitbtc fee rút hơi cao nhưng fee trade có 0,1%. Ai tay to hãy chơi bên này. Cứ 1 triệu USD tiếm kiệm dc 1000 so với mấy sàn khác rồi

Chiến thuật vừa bơm vừa xả của cá mập. Nhưng một điều cá mập chưa tính đến trong đợt vừa rồi là nhỏ lẻ hoảng sợ cũng xả theo, giá xuống margin xả tiếp dẫn đến tình trạng giảm sốc như vậy. Tình trạng bây giờ vẫn vừa bơm vừa xả tiếp. Mọi người nên thận trọng.

cỡ nào cũng phải trùng chứ nhỏ bấm phát là ra cái địa chỉ liền mà:D Mà nếu trùng thì ai gửi tiền thì nó vào ví mình mình tiêu thôi:D
Cứ lo hão :D nó cũng đã tính rồi nên ko trùng được đâu

Cứ lo hão :D nó cũng đã tính rồi nên ko trùng được đâu
cái này gọi là hack btc bác ak cứ cho phần mềm chạy tạo ví liên tục năm này qua năm nọ rồi cũng sẽ hết địa chỉ ví của nó:D

cái này gọi là hack btc bác ak cứ cho phần mềm chạy tạo ví liên tục năm này qua năm nọ rồi cũng sẽ hết địa chỉ ví của nó:D

Làm gì có chuyện đơn giản thế :)) ví nó được tạo dựa theo nhiều yếu tố kết hợp lại. Đơn cử nó chỉ cần dựa vào thời gian thôi bác có chạy đến vài chục năm cũng chưa trùng đc

Làm gì có chuyện đơn giản thế :)) ví nó được tạo dựa theo nhiều yếu tố kết hợp lại. Đơn cử nó chỉ cần dựa vào thời gian thôi bác có chạy đến vài chục năm cũng chưa trùng đc

Má ơi có cái pass file rar thôi, mà bác cho phần mềm chạy thì tầm vài năm sẽ hết ký tự. Còn 1 đống ký tự của bitcoin thì bác chạy tầm 1000 năm mới hết

Ripple khó lên lắm. Lướt sóng ok. chứ tăng nhanh mạnh thì hơi lâu
ripple cũng ngon đó chứ, có thể ko nhanh và mạnh nhưng có khả năng là 1 năm nó tăng một lần như đợt vừa rồi

bác nào giải thích cho em với. Một cái ví BTC về lý thuyết có thể tạo không giới hạn địa chỉ BTC mà em thì rãnh lắm lúc nào ở không em ngồi tạo hàng triệu địa chỉ BTC chắc cũng phải hết mấy cái địa chỉ của nó chứ:D chưa kể tạo ra nếu có trùng với thằng nào thì lỡ nó có gửi tiền thì chắc sẽ về ví em:D Hàng tỷ địa chỉ BTC chắc phải có vài cái trùng chứ:rolleyes:
nếu cách tạo ví của nó ao làng đến mức bị trùng như vậy thì bitcoin không đáng giá 1 xu rồi

vẫn 0 confirm, làm sao đây, ai gọi thằng blockchain dậy đi

vẫn 0 confirm, làm sao đây, ai gọi thằng blockchain dậy đi
để phí bao nhiêu mà 0 cofied, thử để phí 1btc cho 190$ cho 1 giao dịch xem ccofied chưa đầy 5 phút !

để phí bao nhiêu mà 0 cofied, thử để phí 1btc cho 190$ cho 1 giao dịch xem ccofied chưa đầy 5 phút !
phí 66$ mà, sàn nó chuyển theo nnóm, tất cả 3.32 bit (của mình 0,32btc) mà phí chừng đó, chả lẽ như vậy cũng ko đc

chuyển qua LTC rồi qua đổi lại btc. phí có khi còn rẻ hơn mà nhanh. Mình chuyển ltc chưa đầy 5 phút
vấn đề là lỡ rồi, em đã lỡ sang ngang rồio_Oo_Oo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom