Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Mấy loại coin rác này lên thì dễ mà xuống cũng đau tim lắm. Cứ mấy con blue chip mà chơi cho lành. Mấy ngày trước mua vào 1 lúc 80% volume, 1 phát thành shark. Mua vào lúc 0.1, đêm nó xuống 0.035 . Tính nhảy lầu mẹ rồi :D

mấy thứ kia hiện h rác hơn coin này, coin ôm lâu r, bữa mấy tháng trc có > 10 chại lựng :p

KnightFlyCn

Hero
Verified
Reactions
723
MR
0.040
Mấy loại coin rác này lên thì dễ mà xuống cũng đau tim lắm. Cứ mấy con blue chip mà chơi cho lành. Mấy ngày trước mua vào 1 lúc 80% volume, 1 phát thành shark. Mua vào lúc 0.1, đêm nó xuống 0.035 . Tính nhảy lầu mẹ rồi :D
Nó đã bơm nhiều rồi, chắc chắn sẽ ko thành coin rác đâu. Vì còn ăn đc khối ra và thằng này tương lai rất khá, tốc độ giao dịch của nó nhanh hơn Ripple nhiều.

haylangnghe

Verified
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Skype
làm gì mà mất hơn 50% kinh vậy bác trong 1 ngày thì vỡ mồm rồi !

tập lướt mùa bão cũng zui đấy

Cap

Senior
Reactions
257
MR
0.000
Làm gì có chuyện đơn giản thế :)) ví nó được tạo dựa theo nhiều yếu tố kết hợp lại. Đơn cử nó chỉ cần dựa vào thời gian thôi bác có chạy đến vài chục năm cũng chưa trùng đc
em hiểu rồi bác à:D hèn chi em bấm cái ra ví mới ngay lập tức, có cách nào hack BTC không bác:D

bác nào giải thích cho em với. Một cái ví BTC về lý thuyết có thể tạo không giới hạn địa chỉ BTC mà em thì rãnh lắm lúc nào ở không em ngồi tạo hàng triệu địa chỉ BTC chắc cũng phải hết mấy cái địa chỉ của nó chứ:D chưa kể tạo ra nếu có trùng với thằng nào thì lỡ nó có gửi tiền thì chắc sẽ về ví em:D Hàng tỷ địa chỉ BTC chắc phải có vài cái trùng chứ:rolleyes:

ko trùng, nếu thím thấy có thể trùng thì tinh chỉnh thuật toán dùm satoshi đê. Hết địa chỉ thì có thể nhưng đó là ở thì vô cùng r đại loại như mặt trời nguội thì gần hết hay chờ tết congo vậy.

hyip888

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
các bác cho em hỏi với. em đang muốn tham gia thời điểm này. Hôm qua đã xác minh xong tk Binance rồi nhưng đến ví USDT thì không đc vì tether bây giờ không cho đăng kí tài khoản nữa, nó báo bảo trì mà không biết đến bao giờ mới xong được.
Vậy có cách nào để em có được ví USDT không ah?

kegiaumat055

Pre-verified
Reactions
73
MR
0.297
Follow me on Facebook
ko trùng, nếu thím thấy có thể trùng thì tinh chỉnh thuật toán dùm satoshi đê. Hết địa chỉ thì có thể nhưng đó là ở thì vô cùng r đại loại như mặt trời nguội thì gần hết hay chờ tết congo vậy.
Lúc bác kia tìm ra thì chắc vũ trụ đã biến mất hoặc vụ nổ Big Bang lặp lại rồi
Bác kia dù có tạo ra tỷ tỷ tỷ tỷ tỷ địa chỉ thì mới có khả năng lặp nhé. Bác kia chắc ko rảnh ngồi mấy tỷ năm để bấm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,985
176,454
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week