Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

View attachment 106426
Bch fee cao nhỉ trên 30$, còn hơn cả btc, nếu giá như bitcoin thì fee chắc trên 170$

Bác bỏ cái sàn đểu này đi

ĐM rút BCH mà fee 0.01 đcm nó.

Fee rút ở mấy sàn khác toàn là 0.001 = $3 do sàn nó lấy.

Chứ bác mà gửi từ ví bitcoin cash chuẩn của nó thì phí chỉ tầm $0,1

HODL mới phải chờ đợi chứ trade coin thì chờ đợi quái gì =))

Trade mới chờ, còn đã xác định hodl thì chờ làm gì bác?

Trade ngắn hạn 1 tuần xong bán.
Còn Hodl thì để 1-3 năm không thèm để ý

đợi chứ bác chứ trade liên tục phải tay cứng ko thì sấp mặt =))
Công nhận bác, từ hè tới giờ em lời có khoảng 9 lần, ngang mẹ với cả thằng đi hold T_T (Từ hè nhưng bị thọt tầm giữa tháng 7 tới giữa tháng 9 do thằng BTC-E)
Em mới bắt đầu trade từ giữa tháng 11, trước đó toàn trade linh tinh ở bên BTC-E thôi

Mà em đang tính bán hết đi, rút không chơi nữa. Hôm qua thọt 1 phát 50% do scandal con EMC2, may mấy bữa nay cá hồi đc tí. Ông anh theo đạo phật bảo chơi cái này do phước là phần lớn, chứ không tạo ra phước. Thôi rút lấy cái lời gọi là có vốn làm ăn...
Đừng bác nào ôm EMC2 nếu ôm ngắn nhé, thọt đấy =))

Bác bỏ cái sàn đểu này đi

ĐM rút BCH mà fee 0.01 đcm nó.

Fee rút ở mấy sàn khác toàn là 0.001 = $3 do sàn nó lấy.

Chứ bác mà gửi từ ví bitcoin cash chuẩn của nó thì phí chỉ tầm $0,1
bitfinex rút dash còn fee 0.01 dash = 15$, éo hiểu. tiền kỹ thuật số như btc dash tác dụng gì khi fee hơn cả bank, chắc còn mỗi tác dụng rửa tiền, ủng hộ iota , no fee send

HitBTC là sàn fee thấp nhất, 0,1% trade. nhiều coin như bittrex . Đang chơi toàn bộ bên này.

lại ăn dgb

phí rút bao nhiêu bác :eek:
Ai hay lướt sóng và trade nhiều thì qua hitbtc. Fee rút BTC 0.00085 BTC, so với 0,001 BTC của thằng WEX thì chắc chết

Ai hay lướt sóng và trade nhiều thì qua hitbtc. Fee rút BTC 0.00085 BTC, so với 0,001 BTC của thằng WEX thì chắc chết
ủa bên polo vs bitrex phí 0.0001 mà bác có lộn ko bác !

ủa bên polo vs bitrex phí 0.0001 mà bác có lộn ko bác !

0.001 đó bác ~ 18$ đấy

p/s: thằng binance là fee rẻ nhất r, có app ios android cũng ổn. Mác của tàu nên hơi sợ tí thôi

Mà em đang tính bán hết đi, rút không chơi nữa. Hôm qua thọt 1 phát 50% do scandal con EMC2, may mấy bữa nay cá hồi đc tí. Ông anh theo đạo phật bảo chơi cái này do phước là phần lớn, chứ không tạo ra phước. Thôi rút lấy cái lời gọi là có vốn làm ăn...
Đừng bác nào ôm EMC2 nếu ôm ngắn nhé, thọt đấy =))

chắc mấy iq cao, scammer, lừa đảo chiếm đoạt tiền phước lớn lắm ha. lừa cú nào cú đó toàn tiền tỉ thôi :D:D

0.001 đó bác ~ 18$ đấy

p/s: thằng binance là fee rẻ nhất r, có app ios android cũng ổn. Mác của tàu nên hơi sợ tí thôi

chắc mấy iq cao, scammer, lừa đảo chiếm đoạt tiền phước lớn lắm ha. lừa cú nào cú đó toàn tiền tỉ thôi :D:D
vn mình có đó bác, chúng nó toàn lừa mấy người ở quê đầu tư vào coin gì của nó đấy chả biết là coin gì nhưng lợi nhuận cực cao và không có nổi 1 cái wallet:D vậy mà thu về toàn vài k BTC không ớn thật:p

Muốn trade mà giá xuống đến mức nào đó là tự động bán, có sàn nào có vụ này không nhỉ ? Cái này gọi là gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom