• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Nếu BTC ko cải thiện đc vấn đề phí và thời gian confirm quá lâu thì sẽ có nhiều người chuyển sang dùng BCH
Hóng sang năm BCH lên 4k :D

có ai thấy mốc btc chắc là 8k không? mốc này có vẻ khó vượt nhỉ. Chưa thấy sàn nào vượt qua :p

có ai thấy mốc btc chắc là 8k không? mốc này có vẻ khó vượt nhỉ. Chưa thấy sàn nào vượt qua :p
Đang thức canh nó đây :D:D

có sàn còn chơi hẳn fee lên tới 15usdt cơ @@
Sàn nào kinh dị vậy bác
Bên bfx cũng như bittrex chỉ 5usdt thoai :)

Nếu BTC ko cải thiện đc vấn đề phí và thời gian confirm quá lâu thì sẽ có nhiều người chuyển sang dùng BCH
Hóng sang năm BCH lên 4k :D

1 lúc nào BTC sẽ phải khởi động lại SegWit2x thoai

Nếu gọi giao dịch confirms nhanh thì Bitcoin Cash BCH phải gọi LiteCoin LTC là cụ nhé

Má ơi bch lại lên rồi :confused:. Âm mưu gì đây ko biết

Cao thủ BCH đây rồi, đợt rồi ăn được X8 là quá đỉnh, mình bán hết ở 400 :D:D:D
mình mua 3 BCH 400 bán 1k7 mua 1k4 bán 1k6
Nhưng ko phải cao thủ gì hết chẳng qua mua rồi bận chuyện khác nên quên mất mua đợt 2 thì đật short ăn hên :D

c-cex fee 15usdt

trade trên poloniex khó nhìn lệnh quá, nó không đánh dấu lệnh trade của mình, đi dò mệt thật @@
yeah, đã từ bỏ polo lâu rồi. Bittrex hoặc bfx đi bác :)

mình mua 3 BCH 400 bán 1k7 mua 1k4 bán 1k6
Nhưng ko phải cao thủ gì hết chẳng qua mua rồi bận chuyện khác nên quên mất mua đợt 2 thì đật short ăn hên :D
Mình mua được 2 vòng ăn mỏng. Cuối cùng đu đỉnh 2k :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom