Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

đã về mốc 7k4
Số unconfirm transaction giảm từ đỉnh 200k (3 ngày trước) xuống 50k
Chứng tỏ những tay spam trasaction fake đã bắt đầu dừng lại, dể bump ngược lại btc xã bch
BCH chắc về tầm 700 đến 800$ sớm thôi

cứ ôm btc là ngon nhất, sắp lên 8k rồi :p

mà hnay không có sóng để chơi nhỉ
Cũng nên trữ 1 ít BCH sang năm 2018 lợi nhuận nó mang lại là không hề nhỏ, như đợt vừa rồi được x8 lần tài khoản :D

BTC có lên 10k được không anh em? muốn hốt quá :(
bác thik thì hốt thoy, xong trữ lạnh, mình nghĩ nó sẽ lên :D

BTC có lên 10k được không anh em? muốn hốt quá :(
ĐỢI ĐIỀU CHỈNH CÁI ĐÃ, MUA SAU. HIỆN TẠI NÓ PUMP NHANH LIÊN TỤC KO TẠO SÓNG chứng tỏ đang dc đảy. nó sẽ rớt một cú mạnh. lúc đó canh mà gom

ĐỢI ĐIỀU CHỈNH CÁI ĐÃ, MUA SAU. HIỆN TẠI NÓ PUMP NHANH LIÊN TỤC KO TẠO SÓNG chứng tỏ đang dc đảy. nó sẽ rớt một cú mạnh. lúc đó canh mà gom
bác phân tích chất lượng quá :)

Cũng nên trữ 1 ít BCH sang năm 2018 lợi nhuận nó mang lại là không hề nhỏ, như đợt vừa rồi được x8 lần tài khoản :D
nếu ôm đọi nó về 7 đến 800 hãy ôm, còn hiện tại lướt sóng thôi. Được thì phải bán ngay :p

Cao thủ BCH đây rồi, đợt rồi ăn được X8 là quá đỉnh, mình bán hết ở 400 :D:D:D

Btc hôm trước down xuống gần 5k rồi h thì lên thẳng :D

BTC LÊN THÌ vất cả mà down thì một phát một

Cao thủ BCH đây rồi, đợt rồi ăn được X8 là quá đỉnh, mình bán hết ở 400 :D:D:D
2018 Coinbase mà chấp nhận BCH thì giá của BCH sẽ có biến động bất ngờ, lúc này cuộc chiến giữa BCH và BTC mới thật sự bắt đầu.
btc xuống 5k có thể bán nhà để ôm hết được rồi :D
Nước cờ quá mạo hiểm :)

Lướt ripple thôi bà con có khi nao len 1$ không ta:)
Hêhe Btc. bch. sôi động quá. Thỉnh thoảng mới thấy có bác xrp xuất hiện. Mình chỉ loanh quanh đánh xrp và neo. Vừa làm được mã béo ngậy. Buy: 4k usdt xrp giá 0.205 đặt lệnh bán 0.38 chơi chơi để đó. Đi làm về ăn cơm xong khoảng 8h tối vẫn thấy giá 0.207 gì đó. Tắm xong cái ra cầm cái điện thoại thấy 2 cây nến xanh cao ngấy ngưởng đỉnh khoảng 0.75. đúng là không đỡ được. Làm được mớ :D. Lại đặt lệnh buy 0.210 để đó mong là về sớm với giá cũ :D.

Mua XRP ở đâu vậy các bác

Đang có 3 tỷ tiền mặt + xin ba mẹ 5 tỷ đầu tư đây

XRP đc American Express (AMEX) sử dụng rồi đó

Last edited:
BHC tụt xml ôm từ lúc 1k5 đến giờ

nếu ôm đọi nó về 7 đến 800 hãy ôm, còn hiện tại lướt sóng thôi. Được thì phải bán ngay :p
Cứ canh đỉnh của BTC rồi xã, đáy của BCH là đỉnh của BTC (có khi về tận 100 ấy chứ :cool:)

BHC tụt xml ôm từ lúc 1k5 đến giờ
Nếu bạn lỡ mua rồi thì cứ đợi đi, đỉnh mới những lần sắp đến của BCH có khả năng bạn được x2, x3 là chuyên thường :D

mịa, lướt lui lướt lại cuối cùng mèo lại hoàn mèo.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back