Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Cố lên LTC hôm nay a đặt cược vào em :)) hãy phá vỡ mốc 56$ và tỏa sáng xem nào

Hôm qua những con sóng cứ lăn tăn, tiếc là ko nhảy vào đc :eek:
đi đâu mà ko vào dc h vào vẫn chưa muộn
con BCH đang giá quá thơm kìa bác 600 !

Vâng em ấy đang toả nắng dùm chậm hơn 1 ngày :)

DSH lên kinh quá :p
mặc kệ thằng dash đi mình chỉ để tâm đến em LTC thôi :)) Vùng lên 6x nào em ơi yo yo đưa lại cho anh 15% nào

mặc kệ thằng dash đi mình chỉ để tâm đến em LTC thôi :)) Vùng lên 6x nào em ơi yo yo đưa lại cho anh 15% nào
dsh có giá trị gấp 4 lần ltc đó, thằng ltc tạm thời không qua nổi mốc 6x đâu

hãy quên ltc và chuyển sang dsh đi :p

dash <=== tổng tối đa 18.5t dash
ltc <=== tổng tối đa 85t ltc
dash giá gấp 5 lần ltc , nói chung như nhau cả thui, khi nào ltc có nguồn cung 18t như dash thì 2 e bằng giá nhau :p

vãi cả thanh niên nhìn giá để trade :v.

bác không bao giờ đủ tiền để bắt được tất cả các kèo. Vậy nên chỉ tập trung vào bắt 1 2 con để chiến thắng thôi hôm qua mình bắt trượt DASH ở 272 nên mình đành quay sang LTC. Còn tính ra % ăn lời thì LTC cũng chả thua thiệt gì nhiều so với DASH cả (Tăng tài sản của bác đc tính theo đơn vị % chứ so sánh giá cả thì thật thua rồi)

bác không bao giờ đủ tiền để bắt được tất cả các kèo. Vậy nên chỉ tập trung vào bắt 1 2 con để chiến thắng thôi hôm qua mình bắt trượt DASH ở 272 nên mình đành quay sang LTC. Còn tính ra % ăn lời thì LTC cũng chả thua thiệt gì nhiều so với DASH cả (Tăng tài sản của bác đc tính theo đơn vị % chứ so sánh giá cả thì thật thua rồi)
dash zec ETH bch là coin ngon nhưng khả năng dash sẽ pum trước eth, eth thì vài tháng nữa vì mùa chưa tới, ltc cũng vậy
p/s : BTC đang về cố gắng về mức 6k5 cho anh em vui !:D:D:D:D:D

ôm coin nào thì tùy vào nhận định của mỗi người, còn về mặt cá nhận mình đánh giá DSH tiềm năng hơn LTC nhiều nên chia sẻ vậy thôi :p

dash zec ETH bch là coin ngon nhưng khả năng dash sẽ pum trước eth, eth thì vài tháng nữa vì mùa chưa tới, ltc cũng vậy
lần lượt bạn à :)) ETH cũng đang tụt sml giờ là lúc để mình kiếm thêm tý :) cỡ 3%

về khoảng 5000 thì giá wex code chắc lúc đó lên đến 25k/1$ xả hàng thì ngon :D

ôm coin nào thì tùy vào nhận định của mỗi người, còn về mặt cá nhận mình đánh giá DSH tiềm năng hơn LTC nhiều nên chia sẻ vậy thôi :p
cách đánh thì tùy người :D. Mình thì thấy cơ hội thì vào thôi giống như bây giờ này thoát LTC nhảy vào hố ETH 288

cách đánh thì tùy người :D. Mình thì thấy cơ hội thì vào thôi giống như bây giờ này thoát LTC nhảy vào hố ETH 288
nói chung là list coin từ 1 đến 10 thằng nào cũng tiềm năng để ôm cả. cứ thấy giảm vào được coin nào là vào thôi :p

nói chung là list coin từ 1 đến 10 thằng nào cũng tiềm năng để ôm cả. cứ thấy giảm vào được coin nào là vào thôi :p
Ôm hold thì nói làm gì. Như hôm nay nếu mình không bắt trượt DASH thì hôm nay cũng no :)), Đi 1 vòng DASH LTC và giờ là ETH cũng phải kiếm kha khá

Ôm hold thì nói làm gì. Như hôm nay nếu mình không bắt trượt DASH thì hôm nay cũng no :)), Đi 1 vòng DASH LTC và giờ là ETH cũng phải kiếm kha khá
ai cũng biết trước được thì ra làm con vietlott cho nó nhanh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom