Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

nhìn số bít chia nhỏ gửi cho rất nhiều nhiều ví là nghi lắm rồi, nhưng hi vọng btc-e vẫn sống

mấy thím đã thấy hôm qua btc-e sập, 1 gd chuyển đi hơn 66k BTC chưa ? và sau đó, 66k BTC được gửi đến rất nhiều ví và bị chia nhỏ lẻ, không biết đây là thuyết âm mưu gì
https://blockchain.info/address/19QzVvFZbHV4gcvmSYw3yup5RaBXgMeXay
Giống vụ hack Bitfinex năm 2016 thôi, cứ đòi theo dõi địa chỉ Btc của hacker , nó phân ra 2000 địa chỉ Btc , rồi đem bán dần ko theo dõi nổi

mấy bác cứ chuẩn bị tâm lí dần, nhớ vụ LR hồi trước dân mmo cũng mất bao tiền mà đâu có nghĩ nó sập đâu, cứ mong không phải sập nhưng đến lúc mất $ rồi mới thấy thốn !

mấy bác cứ chuẩn bị tâm lí dần, nhớ vụ LR hồi trước dân mmo cũng mất bao tiền mà đâu có nghĩ nó sập đâu, cứ mong không phải sập nhưng đến lúc mất $ rồi mới thấy thốn !
Chuẩn bác, em vẫn nhớ mãi vụ lày và luôn lấy làm bài học. Mẹ kiếp mất hơn cả 3k, lúc đầu còn chẳng thèm quan tâm, cứ nghĩ không sao đâu. Rồi sập phát mà ngỡ ngàng, méo thể tin nổi luôn.

Các sàn đã khoá chúc năng nạp rút btc từ mấy ngày hôm nay thì làm gì có chuyện hacker mang bit sang sàn khác bán tháo được
Chỉ có 1 số khóa thôi mà bác, polo vẫn dc mà.

400k btc-e+8k6 ltc có anh hùng bàn phím không:D
nhiều cao thủ bạc tỷ ẩn danh ở đây, chém gió vào lúc này ko có tác dụng gì, ai cũng ngồi trên lửa, mình có vài k còn sốt ruột :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom