Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Thằng ETH ăn gì mà nội công thâm hậu quá nhỉ, đỏ sàn mà chỉ mình ẻm xanh.:D

ethereum lên cao ngất ngưỡng, cách đây vài tháng giá chỉ 9 usd , biết trước găm hàng thì giờ giàu to luôn ý chứ!

ethereum lên cao ngất ngưỡng, cách đây vài tháng giá chỉ 9 usd , biết trước găm hàng thì giờ giàu to luôn ý chứ!
thằng bạn mình ôm 1 đống ở 7$ nhưng lên 20$ nó lại bán sạch ^^

Em mới tập chơi. Các bác cho em hỏi chút: Em có cần tạo ví cho mỗi coin hay e cứ để luôn trên sàn đối với nhưng coin đầu tư lâu dài vậy ạ?

mấy bác ôm DGB h xanh cỏ chưa?? e chỉ vài chục k mà thấy úa vàng lun r.... nxt đang lên, con bich aeon bán xog 2xk hôm trước, hôm sau nó lên 56k. nhọ :oops:

Mềnh đang đầu tư POT lỗ quá trời :(

NXT bắn tên lửa kinh quá :eek:

Bác Bi04 vừa rồi lận đâu mà lâu thế ko thấy xuất hiện. ETH đợt này đang hot quá bác nhỉ
đợt rồi bận một số thứ ^^

btc liệu sắp có chỉnh về 2650 ko đây ? sau cú phục hồi cũng khá ngon từ 2450 -> 2720 ^^ ( tăng 280$/ 1 btc ^^)

phải công nhận là đêm qua dump sướng thật, nhưng đúng lúc sướng cao trào thì btc-e bảo trì làm nhiều người lỡ dịp bắt đáy 2450 ^^

đợt rồi bận một số thứ ^^

btc liệu sắp có chỉnh về 2650 ko đây ? sau cú phục hồi cũng khá ngon từ 2450 -> 2720 ^^ ( tăng 280$/ 1 btc ^^)

phải công nhận là đêm qua dump sướng thật, nhưng đúng lúc sướng cao trào thì btc-e bảo trì làm nhiều người lỡ dịp bắt đáy 2450 ^^

View attachment 98179
vậy bác hôm qua ăn đủ rồi còn gì.
em bây giờ ko chơi LTC nữa mà chuyển sang chơi ETH và DSH. bác thấy 2 em này liệu tăng cao được nữa trong thời gian tới ko bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week