• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Theo tui thì nên đầu tư mạnh vào đồng IOTA (Internet of Things) này :)
Có mỗi trên sàn bitfinex mà rank 6, điều này khá bất thường. Nếu xác định đầu tư thì tỉ lệ rủi ro khá cao, có thể bitfinex scam thì sao? :(

đợt rồi bận một số thứ ^^

btc liệu sắp có chỉnh về 2650 ko đây ? sau cú phục hồi cũng khá ngon từ 2450 -> 2720 ^^ ( tăng 280$/ 1 btc ^^)

phải công nhận là đêm qua dump sướng thật, nhưng đúng lúc sướng cao trào thì btc-e bảo trì làm nhiều người lỡ dịp bắt đáy 2450 ^^

View attachment 98179

hóng btc phi lên ngưỡng 2800

hoặc là lại cắm xuống 2600 ( khả năng này thấp ^^ )

cơ hội để ôm vào đấy. xuống thì sẽ lên thôi sao phải căng thằng có tịt ngòi hẳn đâu

bác dự chuẩn quá BTC xuống đáy 2550. Bác có hốt được nhiều ko vậy? Bác có chơi nhiều sàn ko vậy? Em chỉ chơi sàn BTCE
:( ôm bom từ lần trc còn chưa thoát được quả trc nó chơi mình vố đau quá :( lại thêm quả nữa dm ng tính ko bằng trời tính :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom