Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Vỡ mồm rồi mua được ít tính chốt lời mà mất điện lúc có tụt sml :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Theo các bác BTCE vào lại bình rồi, với tình hình này có nên cắt lỗ ko các bác nhỉ.
Em đang ôm tất tay con DSH/USD giá ôm là 177 bây giờ còn 160. Các bác cho em lời khiyeen

cứ khi có đợt xả thì hầu như sàn nào cũng bị lag nặng hoặc error521 CloudFlare , đặc biệt ông CoinBase cứ lúc người ta xả thì lại đóng cửa bảo trì :D , đang dính phốt nữa nên anh em cẩn thận :D

Last edited:
Theo các bác BTCE vào lại bình rồi, với tình hình này có nên cắt lỗ ko các bác nhỉ.
Em đang ôm tất tay con DSH/USD giá ôm là 177 bây giờ còn 160. Các bác cho em lời khiyeen
Om đó bit lên lại h

Thảm hoạ đợt này thật nnẹ nhàng nhỉ các bác, chắc khoảng 2-3 ngày tới các đồng lại đi về quỹ đạo của nó

có rule nào trên đó không cho chat tiếng việt à? đôi lúc gặp được đồng hương trên sàn cũng khá vui chứ làm gì mà nặng nề như 2 bác nói vậy
Thỉnh thoảng 1 vài câu thì ai nói gì đâu, lúc đấy 2/3 box chat tiếng Việt, mà sàn là sân chơi chung chứ có phải riêng VN đâu. Còn nói như bác đòi rules rõ ràng ghi cấm tiếng Việt thì khi đó chắc nó cũng cho VN nghỉ luôn rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom