• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ngán đội VN mình quá, cái troll box mà cứ spam tiếng Việt loạn cả lên. Bọn nc ngoài nó ghét là phải rồi, nãy đọc đc 1 câu thế này " vietnamese always embarrasses themselves" :(

ngán đội VN mình quá, cái troll box mà cứ spam tiếng Việt loạn cả lên. Bọn nc ngoài nó ghét là phải rồi, nãy đọc đc 1 câu thế này " vietnamese always embarrasses themselves" :(
Kệ đi bác :D em chỉ qtam giá thôi :v

Có pro nào ôm ltc cho mình tham khảo ý kiến tí. Sao nó yếu thế nhỉ :(

Nước mình đang rất yếu và kém, nếu tư duy ko thay đổi 1000 năm nữa nước ngoài nó vẫn khinh. Nhiều bạn trade trên polo toàn bị captcha nên cay cú lắm trong đó có mình. Nhục không thể chịu được.

btc sập chỉ rứa thôi hả, vậy mà lều báo tung tin sập xuống 1k lại làm bán coins bậy r.

Ps: Đang nghĩ nếu như google add thanh toán youtube bằng bitcoin thì sao nhỉ? :rolleyes:chắc khi đó ...à mà thôi kịch bản này chắc khó xảy ra, giàu trí tưởng bở quá.

Đồng ý với bạn 1 số thành phần lên đó pm tiếng việt cứ xem mình là hay cứ nhoi nhoi người ta khinh chứ có gì hay ho đâu. admin nó khoá tài khoản cho rồi lúc đó mà khóc.

có rule nào trên đó không cho chat tiếng việt à? đôi lúc gặp được đồng hương trên sàn cũng khá vui chứ làm gì mà nặng nề như 2 bác nói vậy

Hơn 1 tháng vừa rồi mình ôm LTC thật mệt mỏi, thế là quyết định chuyển sang ETH thế là vào bờ ngon lành và ăn ra được 1 chút.
ETH cứ Đà này trả mấy đuổi kịp BTC
Thằng LTC chán lắm cuối năm ôm may ra được ETH ko biết tnao nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom