• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

đã rời thuyền ETH mong ngày về lại 6$ em hốt tiếp

cex.io có uy tín không mấy bác, thấy lên 2015 rồi, chênh gần 100 với bitfinex, quá đủ để rút rồi, bác nào pro check e với

bác đang ôm những coin nào share em tham khảo với a :)?

ooh, nhìu lắm cả tá có cái đang om, có cái đã đẩy chưa om lại , có cái định om nhưng hết tiền, có cái lướt.

Tổng hợp mớ đây tham khảo:

nxs, strat, coval, pivx, nxt, vox, bts, wings, sys, nav, lbc, vtc, xlm, etc, ark, aeon, emc, exp, xvg, rdd, Bitb, crave, waves..vv (nhìu kể ko hết :D)

ooh, nhìu lắm cả tá có cái đang om, có cái đã đẩy chưa om lại , có cái định om nhưng hết tiền, có cái lướt.

nxs, strat, coval, pivx, nxt, vox, bts, wings, sys, nav, lbc, vtc, xlm, etc, ark, aeon, emc, exp, xvg, rdd, Bitb, crave, waves..vv (nhìu kể ko hết :D)
thế bác ôm hết sàn bittrex rồi :D

cho một ít bác ơi:D

Lâu rồi em không vào sàn mà laptop em bị hư nnê em không nhớ địa chỉ các sàn ngoài polo, bx.in, BTC-e, ccex, thì còn 1 số sàn nửa em quên mất địa chỉ sàn anh nào giúp em cho em thêm 1 mó địa chỉ sàn khác nữa nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,022
171,074
Latest member
nhacaiuytin140

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom