Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

đã rời thuyền ETH mong ngày về lại 6$ em hốt tiếp

cex.io có uy tín không mấy bác, thấy lên 2015 rồi, chênh gần 100 với bitfinex, quá đủ để rút rồi, bác nào pro check e với

bác đang ôm những coin nào share em tham khảo với a :)?

ooh, nhìu lắm cả tá có cái đang om, có cái đã đẩy chưa om lại , có cái định om nhưng hết tiền, có cái lướt.

Tổng hợp mớ đây tham khảo:

nxs, strat, coval, pivx, nxt, vox, bts, wings, sys, nav, lbc, vtc, xlm, etc, ark, aeon, emc, exp, xvg, rdd, Bitb, crave, waves..vv (nhìu kể ko hết :D)

ooh, nhìu lắm cả tá có cái đang om, có cái đã đẩy chưa om lại , có cái định om nhưng hết tiền, có cái lướt.

nxs, strat, coval, pivx, nxt, vox, bts, wings, sys, nav, lbc, vtc, xlm, etc, ark, aeon, emc, exp, xvg, rdd, Bitb, crave, waves..vv (nhìu kể ko hết :D)
thế bác ôm hết sàn bittrex rồi :D

cho một ít bác ơi:D

Lâu rồi em không vào sàn mà laptop em bị hư nnê em không nhớ địa chỉ các sàn ngoài polo, bx.in, BTC-e, ccex, thì còn 1 số sàn nửa em quên mất địa chỉ sàn anh nào giúp em cho em thêm 1 mó địa chỉ sàn khác nữa nhé !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom