Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Có tiền thì cứ vào thôi cậu,mình nãy cũng ôm ít ở khoảng 1620 rồi,nhưng bán trước tối thứ bảy nha câu.
Mình ko nhận đệ tử,hay bán khóa học gì gì đó nha,có gì hay thì chia sẻ cho anh em thôi chứ đệ tử đệ tiếc chị
Nhưng mà chơi gì thì chơi,chơi trong khả năng thôi cậu,đừng vui quá rồi báo nhà nha
Nãy mấy ae nào mà đặt lệnh dưới theo mình là sáng mai có bát phở rồi đó :3
Ủa tại sao phải bán trước tối thứ 7 vậy cậu
Ko lẽ tối thứ 7 và chủ nhật nó thường xuyên theo xu hướng giảm ?

vùng đỉnh lấp ló chưa ?

2 sàn chính là bít tam với bê tê xê e vẫn đang chênh nhau khủng

Last edited:
Giá bitcoin lên cao trí tưởng tượng cũng bay xa:p:p:p

Năm 2009, Bitcoin rẻ như cho, trong một lần tham gia event tại 1 forum ở nước ngoài, mình đc thưởng 9985 bitcoin
Lần giao dịch đầu tiên của Bitcoin trên thế giới là ngày 22 tháng 10 năm 2010, lần đầu tiên Bitcoin được sử dụng để mua hàng hóa – là một chiếc Pizza với giá 10.000 Bitcoin, tương đương 25 đô la Mỹ tại thời điểm đó. Bây giờ, sau chưa tới 7 năm, 10.000 Bitcoin có thể mua được ~ 600.000 cái bánh Pizza vì giá trị của nó đã tăng đến hơn 1500$/1 BTC.
Bẵng đi 1 thời gian dài, btc càng ngày càng tăng giá... Năm 2015, mình lục lại mọi mail đã tạo acc coinbase vì quên mất acc coinbase, cố nhớ những gì đã tạo trước đó. Nhưng *** nhớ nỗi nên đành bỏ cuộc.
Sáng nay dọn phòng thì tìm lại đc con PC cũ còn nguyên linh kiện. 1 tiếng, 2 tiếng... nửa ngày trôi qua, đến chiều nay mới chợt nhớ là cái PC đó đã tạo acc coinbase lúc trước.
Một cảm giác hồi hộp tột cùng, tim đập thình thịch... chạy vô kho lôi ra vệ sinh rồi cắm điện mở lên ngay. Tìm lại lịch sử trình duyệt thì đã nhớ cái tên email đã tạo vào năm 2009, pass vẫn như cũ. Search mail tìm coinbase có phải mail này ko thì chính xác là mail này rồi.
Nhưng log vô coinbase éo đc, do quên pass. Nên phải recovery pass lại.... Lúc này tay chân rụng rời, chỉ có mấy phút thôi mà mọi giác quan trong người hoạt động hết công suất, tim đập nhanh chắc tuổi thọ phải giảm tới chục năm.
Recovery pass xong, login vào thì vỡ cmn òa. Còn nguyên 9985 btc, quy đổi ra tỷ giá hiện tại 1 btc = 1600$, thì đc $16.000.000, tức ~363 tỷ VND.
Tim muốn ngừng đập, mắt muồn ngừng mở. *** thể tin đc những gì xảy ra ngày hôm nay, ko nghỉ rằng chỉ 1 cái cmt chơi trên forum tốn có 3 giây, 8 năm sau đã biến mình thành tỷ phú
ps . Từ nay mình k làm thuê cho ai nữa nhé. Tất cả các hoạt động dừng lại hết. Mình đi sắm đồ tối quẩy đây, đm đời thay đổi nhanh vl ấy, chuẩn bị làm thẻ xanh luôn cho nhanh. nguồn..copy...^^
đọc hấp dẫn vãi ... kết.... nguồn copy --> không chúc mừng cụ được rồi ^^

Ủa tại sao phải bán trước tối thứ 7 vậy cậu
Ko lẽ tối thứ 7 và chủ nhật nó thường xuyên theo xu hướng giảm ?
theo thống kê time trước thì nó là như vậy ^^

Thằng GNT ae có thể xem xét vào tầm này ngọn
Đang ở đáy rồi,11xx rồi,chờ lên 14xx thì bán .
Có điều chắc sẽ ở lại mức giá đó một time vì lượng buy order giảm còn 1 nửa so với mấy ngày trước .
Vừa chốt lệnh 11804,đặt sell 14000 rồi đi ngủ hoy :3

LTC đã tăng gần gấp 10 lần vùng giá 3.x -> 4.x ban đầu ^^

Tính ôm đến 40 mà sau cú ngã hôm qua lại sát với ngày canh hoài phê quá.
Bác cứ treo giá để đó rồi đi ngủ canh làm gì.
Hôm qua em ôm xxx LTC giá 0.018, sau đó BTC đại ca giáng lâm, nhìn LTC xuống đến 0.013, đau lòng quá, em tắt máy đi chơi luôn. Sáng dậy nó lại lên 0.0183 :))

Cứ đứng 1 chỗ thế này căng nhỉ, pump lên 1950 em đẩy phát cho sướng cái :p

Các bác nghĩ xem giá nào thì nhảy tàu LTC?, Bên Polo nhé, em đang treo ở 0.023, mà không biết 0.023 có bị hớ không

Có pác nào ở đây đào altcoin bằng vps thời cuối năm 2013 cho mình hỏi chút, thời điểm này bắt đầu đào altcoin bằng vps, mình cũng đào thử bằng vps nhớ đâu cũng được vài k coin hay vài chục K coin gì đó, thời giá lúc đó nếu quy đổi ra $ thì cũng dc vài chục $. Vì mình tính coin đào ko bằng tiền mua vps nên mình bỏ ko đào tiếp và cũng bỏ luôn coin ko đổi ra $, mấy hôm nay nhớ lại nếu số coin bây giờ đổi ra $ thì chắc cũng khá. Thực tình là mình ko nhớ lúc đó đào coin gì và ở pool nào luôn, pác nào còn nhớ cho mình xin chút gợi ý biết đâu có thể lấy đưọc số coin đó. Mình sẽ hậu tạ nếu ai giúp mình lấy lại đưọc

Có pác nào ở đây đào altcoin bằng vps thời cuối năm 2013 cho mình hỏi chút, thời điểm này bắt đầu đào altcoin bằng vps, mình cũng đào thử bằng vps nhớ đâu cũng được vài k coin hay vài chục K coin gì đó, thời giá lúc đó nếu quy đổi ra $ thì cũng dc vài chục $. Vì mình tính coin đào ko bằng tiền mua vps nên mình bỏ ko đào tiếp và cũng bỏ luôn coin ko đổi ra $, mấy hôm nay nhớ lại nếu số coin bây giờ đổi ra $ thì chắc cũng khá. Thực tình là mình ko nhớ lúc đó đào coin gì và ở pool nào luôn, pác nào còn nhớ cho mình xin chút gợi ý biết đâu có thể lấy đưọc số coin đó. Mình sẽ hậu tạ nếu ai giúp mình lấy lại đưọc
Chính bác còn không biết, mà gợi ý thì là altcoin thì quá chua =))

Chính bác còn không biết, mà gợi ý thì là altcoin thì quá chua =))
lúc đó nếu ai có đào thì có thể nhớ, mình ko nhớ coin nào, pool nào luôn

Các bác nghĩ xem giá nào thì nhảy tàu LTC?, Bên Polo nhé, em đang treo ở 0.023, mà không biết 0.023 có bị hớ không
cuối năm chắc ít cũng bằng giá ETH bây giờ, cứ ngâm đi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back