Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Đầu tuần tới hoặc trong tuần tới, VTC sẽ bay (market khoảng 14 triệu), chuẩn bị hàng trang lên tàu nào :D

Vâng, sau một giờ đi lễ nhìn lại STR tăng một phát 25%, ngậm ngùi đã xuống tàu trước đó:oops:. Đúng là ko có kỹ thuật thì ko bên và còn lâu mới giàu đc

Vâng, sau một giờ đi lễ nhìn lại STR tăng một phát 25%, ngậm ngùi đã xuống tàu trước đó:oops:. Đúng là ko có kỹ thuật thì ko bên và còn lâu mới giàu đc
Thị trường đang điên khùng, có kĩ thuật cũng chẳng theo được.
Nếu kĩ thuật mà theo được thì ai cũng làm giàu đc :)

Theo mình thấy SYS tổng số BTC trong ngày giao dịch ở 200~300 BTC (san Poloniex), mà lượng anh em VN kêu gọi mua vào SYS cũng nhiều lắm. Do đó nếu muốn SYS tăng thì anh em VN có thể pump nó lên được ( nhưng rủi ro cũng rất lớn)

bitshare tăng chóng mặt, giữ đc 1 túi nhỏ 500sat năm ngoài cứ tưởng lỗ sấp mặt tính thanh lý, chắc do bị mình rủa nhìu đây mà hohohoh có xu ăn sáng :D

cho e hỏi làm thế nào để nhận gateway ạ ?? chỉ cần dep bit vào sàn thui hay mua coin nữa anh ?
Đưa ít lộ fee a chỉ cho !!?

Đùa thôi, stellar phát mãi free giống lúc trước phát mãi qua người dùng facebook giúp nhà nhà ăn no, h nó phát cho chủ sỡ hữu bitcoin (đến thời điểm nó snapshot). Có 2 cách nhận 1 là e deposit vào 1 trong 3 sàn trong blog của nó trước lúc đó để dc nhận từ sàn (như etc bữa trước kìa ;)) , 2 là để trong ví riêng tự nhận, cách 2 bắt buộc verify facebook để xác nhận người đó ko thuộc 1 trong mấy nước, nơi bị cấm, bởi vậy nó khuyến cáo nhận qua sàn exchange. Thông tin trong blog đó có hết r google dich đi, nhờ paste gg dịch dùm nữa là thu lộ fee thật đó :rolleyes:.

k ăn thua đâu 10bit ms đc số stellar = khoảng 130$ @@
nếu giữ mức giá hiện tại thì 0.1btc là được vài ổ mỳ Đồng Tiến ngon ơ r. Phát free còn chê nữa thì nhận giúp đi r cho mình, mình đóng từ thiện.

Đầu tuần tới hoặc trong tuần tới, VTC sẽ bay (market khoảng 14 triệu), chuẩn bị hàng trang lên tàu nào :D

do Segwit đó, bác x2 acc r. chúc mừng!

chắc đợi ltc lên 100 r đẩy 1/2 bag nhỉ !!? quá đẹp

Ps: h đi phượt vào Quảng Ngãi du hí đây trễ r.:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week