Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

:D Trong vòng 14 ngày nữa sẽ có biến động lớn - xấu -> các coin đồng loạt giảm - mạnh
Riêng BTC khả năng sẽ dump về dưới 1000$
Lưu ý những tin như thế này là tin vịt nhé, gây hiệu ứng để lừa người yếu tim, sau nó ai cắt lỗ thì nó ôm thôi. Đó là một nghệ thuật tạo sóng cho đồng tiền kỹ thuât số đó.

Stellar tăng 1 cách kinh khủng :confused:, ai mà ôm đc ở rate 2xx cách đây chỉ 2 tuần thì bây h là ăn gấp gần 9 lần rồi
Mình mới ôm 1 ít ở rate 17xx, có ai vào giống mình không, vào ở giá này cũng căng phết đấy :oops:

Stellar tăng 1 cách kinh khủng :confused:, ai mà ôm đc ở rate 2xx cách đây chỉ 2 tuần thì bây h là ăn gấp gần 9 lần rồi
Mình mới ôm 1 ít ở rate 17xx, có ai vào giống mình không, vào ở giá này cũng căng phết đấy :oops:
Hôm thứ 5 e cũng chọn nó trong những coin vào, nhưng lại quyết định vô vtc, lúc đó giá nó gần 400 :D

Lưu ý những tin như thế này là tin vịt nhé, gây hiệu ứng để lừa người yếu tim, sau nó ai cắt lỗ thì nó ôm thôi. Đó là một nghệ thuật tạo sóng cho đồng tiền kỹ thuât số đó.
Bác ấy nói chả có gì không đúng cả, chẳng có thằng điên nào nhìn thấy giá tăng cao lại đâm đầu vào mua. Muốn tăng phải giảm đó là quy luật. Vấn đề là khi nào?

Bác ấy nói chả có gì không đúng cả, chẳng có thằng điên nào nhìn thấy giá tăng cao lại đâm đầu vào mua. Muốn tăng phải giảm đó là quy luật. Vấn đề là khi nào?
thánh phán :D

Bác nói câu đấy chứng tỏ bác đếch hiểu gì về phân tích, bác có tiền thật nhưng e cho bác trade mù mờ, tin hay không thì tùy :)

Bác nói câu đấy chứng tỏ bác đếch hiểu gì về phân tích, bác có tiền thật nhưng e cho bác trade mù mờ, tin hay không thì tùy :)
chú sao ních trắng mới thế ko lẽ chú là clone của ông kia ?:D:D:D:D

chú sao ních trắng mới thế ko lẽ chú là clone của ông kia ?:D:D:D:D
Bạn nếu thấy băn khoăn có thể tag mod vào kiểm tra và banned cả 2 nick nếu là clone

Mình nói vậy thôi,cũng chỉ là thông tin.
Ae có thể bỏ qua và tiếp tục trade.
Chúc ae may mắn và kiếm nhiều tiền về cho gia đình,đất nước

Bạn nếu thấy băn khoăn có thể tag mod vào kiểm tra và banned cả 2 nick nếu là clone
Mình nói vậy thôi,cũng chỉ là thông tin.
Ae có thể bỏ qua và tiếp tục trade.
Chúc ae may mắn và kiếm nhiều tiền về cho gia đình,đất nước
Ấy e đâu nói bác đâu, e chỉ nói ông kia thôi sao bác tự cho là e nói bác thế? :D:D:D

Ấy e đâu nói bác đâu, e chỉ nói ông kia thôi sao bác tự cho là e nói bác thế? :D:D:D
Em đâu có nói tới em,đang nói mấy bác khác tạo clone mà !?...chẳng lẽ bác đang nghĩ em và ông kia cùng 1 nick !?
Ai dùng 2 nick thì theo luật của forum đều cần bị banned

Vậy đồng chí đang nói 2 nick nào thế :3
:D Nói ra thử xem có đúng với "2 nick" mà tôi đang nói hem :D

chả có thằng khùng nào tạo nick để vào phán mấy câu nghe có vẻ ...hay ho đâu, có ý đồ hết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom