Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

thế nó phân biệt chủng tộc cho VN phải nhập captcha hả, tiền công mình gõ cạp chắc cũng được mấy $ rồi đó
dịch vụ cáp cha nó chặn anh ơi, chứ ko phải site ,
IP VN là IP rác mà, nó chặn, chú ko phải polo chặn
polo gắn cap cha ap dụng cho toàn thế giới,

chơi sàn polo bực thật, cứ 1 phút nó lại bắt capt 1 lần, nhiều lúc muốn ngồi xem giá nó nhảy mà không đc :(
Cái này mình đã nói 1 lần rồi. Chỉ có các quốc gia phát triển thì thì được ưu tiên. 1 số nước trong đó có VN bị liệt kê vào danh sách hạn chế lên phải làm captcha sau 5 phút, chính xác là 300s ko hơn ko kém. Nếu mình không làm captcha thì dữ liệu order sẽ ko được tải về, và những con số sẽ đứng yên. Có thể khắc phục bằng cách fake ip của các nước pt như us chẳng hạn.

Cái này mình đã nói 1 lần rồi. Chỉ có các quốc gia phát triển thì thì được ưu tiên. 1 số nước trong đó có VN bị liệt kê vào danh sách hạn chế lên phải làm captcha sau 5 phút, chính xác là 300s ko hơn ko kém. Nếu mình không làm captcha thì dữ liệu order sẽ ko được tải về, và những con số sẽ đứng yên. Có thể khắc phục bằng cách fake ip của các nước pt như us chẳng hạn.

Từ cái vụ ddos tới nay là IP VN dính hàng, tự hiểu :D:D:D

đã nói ko phải polo ưu tiên mà là thằng em em cap từ cha ưu tiên

dịch vụ cáp cha nó chặn anh ơi, chứ ko phải site ,
IP VN là IP rác mà, nó chặn, chú ko phải polo chặn
polo gắn cap cha ap dụng cho toàn thế giới,
Bạn chưa hiểu sâu vấn đề rồi. Thông tin polo đặt captcha cho toàn thế giới chỉ là để chánh tai tiếng thôi, vì nếu lỗi là do google thì hoá ra google captcha ko có hiệu lực đối với ip nước ngoài à? Họ nghĩ ra captcha chỉ để áp dụng cho 1 số nước thôi sao?

Bạn chưa hiểu sâu vấn đề rồi. Thông tin polo đặt captcha cho toàn thế giới chỉ là để chánh tai tiếng thôi, vì nếu lỗi là do google thì hoá ra google captcha ko có hiệu lực đối với ip nước ngoài à? Họ nghĩ ra captcha chỉ để áp dụng cho 1 số nước thôi sao?
không riêng gì polo đâu cậu, cái loại captcha kiểu này cứ IP VN vô là chết thôi, còn VPN thì chả sao nhé, nhiều site rồi, cái này là của gg mà, vì sao thì qua hỏi mấy ông chơi youtube ổng chỉ cho

Bạn tin mình đi. Polo đặt captcha mà Google lại cho phép ai đó vượt captcha, thì polo nó kiện cho bỏ mẹ. Bạn là con gái đúng ko. Vậy là phải rồi, con gái dễ cả tin mà, mình là Tú hân hạnh được làm quen.

nó đang nổ mà ở mức nhạy cảm này hơi ớn, vào lệnh ko khéo lại vỡ mồm, thôi đứng nhìn

bạn nào biết cách set indicator trong bitfinex cố định không chỉ mình với, cứ mỗi lần chọn coin hay đăng nhập là phải set lại từ đầu :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom