Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mua giá cao trên đỉnh, nó xuống tận đáy sợ quá thì bán ra, một tháng làm vài đợt như vậy cũng có vài chục củ mà :D
đang học theo bac, mà em mơi level 1 à, bac lâu năm chăc level 10 mua đỉnh bán đáy

chơi sàn polo bực thật, cứ 1 phút nó lại bắt capt 1 lần, nhiều lúc muốn ngồi xem giá nó nhảy mà không đc :(
vpn anh trai 100% ko băt capthcha đã thử và tín dụng

chốt lời LTC chưa anh em ơi.

vpn anh trai 100% ko băt capthcha đã thử và tín dụng
thế nó phân biệt chủng tộc cho VN phải nhập captcha hả, tiền công mình gõ cạp chắc cũng được mấy $ rồi đó

Segwit là một vấn nạn cho altcoins hay là một giải pháp kích cầu khởi đầu sự đột phá vượt bật. Hãy chờ xem. Một miếng mồi nhử có thể dc áp dụng để thu hút con mồi.
Nhà sáng lập đã nói gì:
Mặc dù phải đối mặt với những trở ngại, người sáng lập Litecoin Charlie Lee cũng kêu gọi cộng đồng nỗ lực cộng tác để kích hoạt công nghệ này.
Đang chờ xem kết quả như nào khi segwit dc khởi động.
https://mobile.twitter.com/SatoshiLite

Nhà sáng lập ra Litecoin – Charlie Lee tin rằng giá của đồng tiền kỹ thuật số có thể lên đến 14 đô la khi SegWit chạm móc 100% và được kích hoạt trên mạng lưới.

Next block retarget ETA 0 days, 4 hours, 50 minutes
cái này là gì thế các thím . Chyện gì xảy ra sau gần 5h nữa ^_^

ae ăn ngon miệng nhỉ? nhớ chùi mép nhé;)

Ps: Ai trữ btc offline cho hỏi bạn chọn ví nào để an toàn, lâu dài (~ vài chục năm) , nhẹ , có cơ chế phục hồi ok , trừ ví hardware riêng như trezor, ledger nhé (ko thích xài lắm)

2 thằng stratis, nxs đang trên đường dốc xuống mà bác cũng găm hả

dốc lên thẳng đứng r kìa

Segwit là một vấn nạn cho altcoins hay là một giải pháp kích cầu khởi đầu sự đột phá vượt bật. Hãy chờ xem. Một miếng mồi nhử có thể dc áp dụng để thu hút con mồi.
Nhà sáng lập đã nói gì:
Mặc dù phải đối mặt với những trở ngại, người sáng lập Litecoin Charlie Lee cũng kêu gọi cộng đồng nỗ lực cộng tác để kích hoạt công nghệ này.
Đang chờ xem kết quả như nào khi segwit dc khởi động.
https://mobile.twitter.com/SatoshiLite

Nhà sáng lập ra Litecoin – Charlie Lee tin rằng giá của đồng tiền kỹ thuật số có thể lên đến 14 đô la khi SegWit chạm móc 100% và được kích hoạt trên mạng lưới.

Đó là một quan điểm nhưng bất cứ sự thay đổi nào cũng tiềm ẩn rủi ro nên phải thật cẩn trọng, nó có thể lên chừng đó hoặc hơn nhưng cũng có thể trở về điểm xuất phát. Dù gì thì chúng ta cũng đã kiếm được rất nhiều từ sự kiện này :D

Bác có tính gom thêm pivx ko, lỡ đâu nó lên đc 10$ thì ntn

Còn vài trăm xu để đó, mình ko có ý định gom thêm dù 1 xu, h nó có lên x10 x20 thì cũng...tiếc bt. Công nhận pivx hiện có hậu cần mạnh, riêng khoản pr thì tuyệt, xem videos của nó mà chẳng khác j xem trailer phim bom tấn cả, kỹ xảo hoành tráng, ko biết nó có bắt tay với studio dựng phim nào ko, nhìu thím nhìn vào cứ tưởng xưởng sx phim chứ ko phải xưởng coin. Nếu thím tin tưởng pivx thì tự ra quyết định cho hợp lý. Ak sớm mụn nó cũng listed polo ak, ko có ly nào bom tấn no1 trên bittrex và toãn cõi altcoins 2017 mà ko dc.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back