• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Trong này toàn chém gió anh em cũng tự đưa ra nhận định của mình mà trade. Lúc lỗ thì cũng tự tay mình làm nên 1 đống nợ :)) chứ lỗ vì nghe theo mấy ông chém gió thì :mad:. Nhiều ông chém gió kinh vãi đái như đúng rồi. Lúc lên thì chém kiểu này lúc xuống chém kiểu nọ :D
thị giá của btc Phụ thuộc rất lớn vào tay to , giới tài phiệt chuyên về bitcoin bên trung quốc và niềm tin của các trader khi nắm giữ btc từng thời điểm he ^^

khi hưng phấn tăng cao --> giá tăng điên cuồng
khi sợ hãi trào dâng --> giá giảm kinh hoàng ^^

thị giá của btc Phụ thuộc rất lớn vào tay to , giới tài phiệt chuyên về bitcoin bên trung quốc và niềm tin của các trader khi nắm giữ btc từng thời điểm he ^^

khi hưng phấn tăng cao --> giá tăng điên cuồng
khi sợ hãi trào dâng --> giá giảm kinh hoàng ^^
Sure bác. Nhưng thấy nhiều ông không biết có trade hay không toàn vào chém. Có khi đang lỗ chổng vó ra mà vẫn vào phát biểu như ta đây lắm :D

giờ mà ko ôm btc thì khi nào ôm nữa. a e ôm đi nhé

Sure bác. Nhưng thấy nhiều ông không biết có trade hay không toàn vào chém. Có khi đang lỗ chổng vó ra mà vẫn vào phát biểu như ta đây lắm :D
:p topic mang tính chém gió là chủ yếu mà.

Mình thề từ giờ đến hết tết sẽ không xem cái Topic này và không theo dõi giá trị BTC. Xem có mà mất tết.
.
.
.
Trừ khi giá lên 1k, anh em inbox giúp mình để xả :D

Thank everyone :D

Mình thề từ giờ đến hết tết sẽ không xem cái Topic này và không theo dõi giá trị BTC. Xem có mà mất tết.
.
.
.
Trừ khi giá lên 1k, anh em inbox giúp mình để xả :D

Thank everyone :D
Chém vứa thôi bạn. Đặt sẵn lệnh sell chứ cần gì pm

Nói chung trời cho ai nấy ăn thôi, chứ cái này chả ai đoán trước được đâu, đoán trước được làm thánh rồi, mà thánh thì không cần phải chơi btc làm gì. Hóng một cú hack kinh điển của các cao thủ để bitcoin về giá 460 lúc đó mới ôm :D

bitcoin sẽ nằm trong khoảng 7 đến 8xxx trong vòng 3 tháng nếu trong 1 đến 2 tuần nữa ko tăng đc lên 900 hoặc 1k

thời điểm này xác định là mua vào để dữ trữ thôi. đợt xả vừa rồi cũng là mấy đại gia ôm hàng từ lúc sàn bitfinex bị hack mua đc bit giá 4 đến 5xxx chốt lời ấy mà

thím nào nhiều vốn cầm cự đc là vẫn ngon

bit sẽ giảm về 200 như năm ngoái! tới đó hãy ôm :D

btc-e sập luôn rồi :D

http://www.coindesk.com/report-chinese-regulators-exploring-bitcoin-connection-capital-flight/
The report emerges in the wake of statements from China's central bank, which said today that it had met with domestic bitcoin exchanges this week, warning them about adhering to state regulations. It also comes as Chinese officials weigh instituting additional capital controls on top of existing constraints amid an outflow of funds from the country, as reported last month by the South China Morning Post.

BTCC, one of the exchanges that met with central bank officials, later released a statement confirming their communication with the People’s Bank of China.

Ngân hàng trung ương của trung quốc ( People’s Bank of China. ) lại cầm gậy gõ cho mấy sàn trung quốc mấy gậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom