Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

e thấy hiện tại LTC có khả năng là đáy cao nhất.. sao các bác ko chú tậm LTC nhỉ

có khi về 7xx thật rồi

Last Price: 812.62 USD
Low: 812 USD
High: 954 USD

Volume: 16637 BTC / 14365453 USD
Server Time: 07.01.17 06:26

Mặc dù lỗ nhưng mong BTC tiếp tục giảm, càng giảm càng vui, haha, nó có giảm mới ôm đc thêm, có giảm mới có tăng chứ, nó tăng liên tục mới đáng sợ chứ giảm liên tục ko có gì đáng sợ cả, tâm lý lo sợ của các bác nào nhát tay thì xả ra hết để e ôm, giàu thì giàu 1 mình chứ ko thể giàu nhiều mình đc, bởi vậy người giàu ít người nghèo nhiều vì chạy theo tâm lý chung đám đông, chắc hẳn 3/4 số người giờ đang lo sợ lắm, haha

Mua lúc BTC giá $963 :( .... Nhất định ko sell. vài năm nữa mới Sell :((((((((((((((((((

bác ko định giá đc giá trị hiện tại của bitcoin nên mới dám ôm giá này. E đã đẩy toàn bộ bit của em từ giá 88x - 90x. Vì em biết giá hiện tại của btc là giá bong bóng. Khi bóng nổ thì phơi xác :oops:

Mặc dù lỗ nhưng mong BTC tiếp tục giảm, càng giảm càng vui, haha, nó có giảm mới ôm đc thêm, có giảm mới có tăng chứ, nó tăng liên tục mới đáng sợ chứ giảm liên tục ko có gì đáng sợ cả, tâm lý lo sợ của các bác nào nhát tay thì xả ra hết để e ôm, giàu thì giàu 1 mình chứ ko thể giàu nhiều mình đc, bởi vậy người giàu ít người nghèo nhiều vì chạy theo tâm lý chung đám đông, chắc hẳn 3/4 số người giờ đang lo sợ lắm, haha

chỉ vui cho ai đang cầm xiền thâu chứ cầm bitcoin từ giá trên 1k thì h đang kéo nhau nhảy bungee :oops:

Bác rất lạc quan. Đúng thực là ai ôm từ 9xx thì như ngồi trên lửa. BTC nó sẽ còn thủng qua 7xx thì lõm đè lõm.

Nói các bác đừng buồn chứ giá trị thực theo e đoán mò nó nằm tầm 6xx 7xx thôi, nếu nó xuống đc 7xx thì chắc là sóng đang dồn và pump phát cuối trong năm, còn mà tà tà mà giảm đều đều thêm tầm tuần nữa thì các bác xác định ôm nguyên năm đợi tết âm lịch năm sau nhé, ahihi

Nói các bác đừng buồn chứ giá trị thực theo e đoán mò nó nằm tầm 6xx 7xx thôi, nếu nó xuống đc 7xx thì chắc là sóng đang dồn và pump phát cuối trong năm, còn mà tà tà mà giảm đều đều thêm tầm tuần nữa thì các bác xác định ôm nguyên năm đợi tết âm lịch năm sau nhé, ahihi

thực tế là vại :oops:

Nhiều bác ở đây dự đoán vui quá, thấy btc lên giá 1000, rồi 1100, là dự đoán lên 1200. Nói rất có logic lí luận chặt chẽ. Bỗng nhiên nó tụt phát, vài ngày sau thấy dự đoán phá thủng 600 700 =]]
Cái đó hổng phải dự đoán, cái đó là đoán mò =]]
Biết trc là giàu cmnr =]]

bác ko định giá đc giá trị hiện tại của bitcoin nên mới dám ôm giá này. E đã đẩy toàn bộ bit của em từ giá 88x - 90x. Vì em biết giá hiện tại của btc là giá bong bóng. Khi bóng nổ thì phơi xác :oops:

Cái này với mình gọi là NGHỊCH DẠI :( bình thường có chơi BTC đâu :(

Nhiều bác ở đây dự đoán vui quá, thấy btc lên giá 1000, rồi 1100, là dự đoán lên 1200. Nói rất có logic lí luận chặt chẽ. Bỗng nhiên nó tụt phát, vài ngày sau thấy dự đoán phá thủng 600 700 =]]
Cái đó hổng phải dự đoán, cái đó là đoán mò =]]
Biết trc là giàu cmnr =]]
Thực tế topic này chỉ là chém gió mà. Nhận định mỗi người một kiểu và còn tùy thuộc mấy thằng tay to nữa :D

Nhiều bác vẫn chơi theo kiểu tâm lý liều ăn nhiều, giống e rồi, haha, thực ra các bác liều nhưng ko đúng lúc, biết trước hậu quả mà vẫn liều, thôi tự an ủi mình đi, lỗi ko do bản thân, lỗi tại định mệnh. Sau nhiều lần thất bại e rút ra được chẳng cần phải sợ hãi, ko tham lam, điềm tĩnh rồi cứ tà tà, kiên nhẫn thật sự kiên nhẫn, chờ đợi rồi tung cú hích đúng thời điểm. Các bác càng nôn nao, càng mong ngóng, càng sốt sắng thì càng chết, tốt hơn hết là chuyển qua chơi đường dài đi cho chắc, đường dài mới biết ngựa hay, thắng thua đâu chỉ trong phút chốc các bác nhể :D:D

Đến lúc ẵm 1 mớ thôi, còn vài chục ngày nữa tới Tết từ đây đến đó còn 1 đợt lên 1k nữa.
Nghề mình mò cua bắt ốc nên đoán mò đc lắm =]] thỉnh thoảng mò trúng shit hoài à =]]

chia buồn cùng bác, do bọn tàu làm giá thôi :(:(
Last Price: 835 USD
Low: 824.06 USD
High: 989.988 USD

Volume: 17204 BTC / 15642508 USD
Server Time: 06.01.17 17:30

ai đặt lệnh bid 800 có khi ngày mai nó xuyên thủng luôn ấy chứ
bác @bi04.exchange vào phán xem tình hình thế nào, giá BTC còn lên hay xuống ?

Last Price: 815.021 USD
Low: 807.961 USD
High: 953.323 USD
Volume: 17424 BTC / 14998676 USD
Server Time: 07.01.17 07:24

Như vậy sau khi tay to , giới đầu cơ btc tập trung đẩy giá btc phá ngưỡng tâm lý 800 , tiếp đà hưng phấn đẩy btc lên lại đỉnh cũ 1100$ thì 1 lượng lớn btc đầu cơ đã được xả ra đẩy giá về lại ngưỡng tâm lý 800

Tuần tới , nếu tích cực btc có thể có hồi lên vùng 850 -> 900, nếu không tích cực thì có thể phá luôn cả ngưỡng 800 về vùng 750 -> 700 ^^

Last edited:
Trong này toàn chém gió anh em cũng tự đưa ra nhận định của mình mà trade. Lúc lỗ thì cũng tự tay mình làm nên 1 đống nợ :)) chứ lỗ vì nghe theo mấy ông chém gió thì :mad:. Nhiều ông chém gió kinh vãi đái như đúng rồi. Lúc lên thì chém kiểu này lúc xuống chém kiểu nọ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,711
171,813
Latest member
nhatkihkilx123
Back
Top Bottom