Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ETH được Microsoft + IBM + JPMorgan Chase & Co (1 tổ chức tài chính đa quốc gia tại New York - Mỹ) đỡ đầu nhóe
đại ca có cao kiến gì ko hay chờ sóng :)

bán hết rồi thì chịu khó ngồi hóng biến hoặc lướt thôi bác :D

Mình cũng bán hết rồi, giờ lướt lẻ tẻ kiếm ít tiền lẻ thôi
Chờ sóng lớn mới mua vào tiếp

ETH được Microsoft + IBM + JPMorgan Chase & Co (1 tổ chức tài chính đa quốc gia tại New York - Mỹ) đỡ đầu nhóe
Vậy chắc tụi nó không để cho ETH hít khói BTC đâu, mất mặt lắm.:cool::cool::cool:

không phải than chứ ôm mã nào là đứng yên hoặc giảm, mấy mã kia rần rần....hy vọng sáng thức dậy khóp cmn hết lệnh :p:p:p hư cấu vãi...

N
không phải than chứ ôm mã nào là đứng yên hoặc giảm, mấy mã kia rần rần....hy vọng sáng thức dậy khóp cmn hết lệnh :p:p:p hư cấu vãi...
Nào ai đã 1 lần khớp giá, hôm trước lên ngày sau lại xuống, làm người mua cứ loạn hết cả lên.
Trích: hương thầm chế :v

đang lên rồi các thím à, có vẻ đạt 650 trong vài ngày tới thôi :p

Last Price: 589.997 USD
Low: 578.002 USD
High: 589.9979 USD

Volume: 8668 BTC / 5057453 USD
Server Time: 10.08.16 17:07

hi vọng hôm nay btc phá mốc 600 :D. eth thì xuống đi để em còn múc :cool: Chốt hết lời ở 0.021 rồi

có khi nào blockchain bị cài keylog khi mình send btc nó tự vào 1 ví khác không các bác :(, tình hình là 3 ngày trước dep vào sàn polo mà mãi ko được đang support hôm nay còn mấy xu dep vào btc-e thì cũng không được. Giờ check lại mới thấy 2 cái ví dep nó là 1 :(

có khi nào blockchain bị cài keylog khi mình send btc nó tự vào 1 ví khác không các bác :(, tình hình là 3 ngày trước dep vào sàn polo mà mãi ko được đang support hôm nay còn mấy xu dep vào btc-e thì cũng không được. Giờ check lại mới thấy 2 cái ví dep nó là 1 :(

Chia buồn cùng thím :oops:. Giờ cần thiết nhất là quét vỉrus, cài lại win....

Sao giờ xài gì cũng thấy nguy hiểm vậy trời @@

Sao giờ xài gì cũng thấy nguy hiểm vậy trời @@

nguy hiểm hay ko là do mình ko cẩn thận click vào link lạ hay chỗ nào đó mà nó cài keylog vào máy chứ ko phải lỗi của blockchain. o_O

Trước khi trách người hãy xem lại ta

Sao thím không dùng bảo mật 2 lớp của Google cài vào điện thoại ấy. Cho thằng hack nó keylog thoải mái cũng chả làm gì đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week