Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Đang ôm $2100 eth ở giá 12,31$. Đang dump con 11,7$. Pro chỉ giáo eth lên hay xuống vậy ?

Cứ thấy mấy bác mà ngày nào cũng lên hô hôm nay tao trade lời ít lắm, lướt sóng có vài đợt được có trăm $ 1 ngày à viết cái status bị sóng đè trong lòng em lại vui éo chịu được, vui còn hơn cả coin mình đang ôm lên giá =))))) Có bác nào giống em không nhỉ.

Cứ thấy mấy bác mà ngày nào cũng lên hô hôm nay tao trade lời ít lắm, lướt sóng có vài đợt được có trăm $ 1 ngày à viết cái status bị sóng đè trong lòng em lại vui éo chịu được, vui còn hơn cả coin mình đang ôm lên giá =))))) Có bác nào giống em không nhỉ.

Ai chẳng có lúc được, lúc mất. :D Sao lại cười trên nỗi đau người khác:D:D:D:D

Ngày em kiếm vài củ thật mà (củ khoai) :D

Đang ôm $2100 eth ở giá 12,31$. Đang dump con 11,7$. Pro chỉ giáo eth lên hay xuống vậy ?
Giá ETH giờ bất định lắm. Mình không biết được nó sẽ đi theo ETH hay ETC nữa. Bởi vậy mới có thằng ETC mọc ra và DAO coi như thất bại.

tin mới..
đã có thêm 1 sàn gd nữa hỗ trợ ETC đó là korbit một sàn gd tiền đt của hàn quốc.họ hỗ trợ mua/bán etc với fee = 0, mặt khác đã có 1 số sàn gd bắt đầu e ngại ETH vì sự bất ổn định của nó. trong đó korbit đã gửi mail cho thành viên thông báo về việc tạm khoá gửi/rút ETH. nguyên văn:
(“To prepare for the hard fork, all ETH deposits and withdrawals will be disabled at 5pm KST on Wednesday, July 20th or one hour before the hard fork, whichever is earlier. Once the network is stable after the hard fork, we will re-enable all ETH deposits and withdrawals.”)
nguồn:cointelegraph

thông tin mang tính chất tham khảo cho những ai quan tâm, ai k quan tâm xin next.
thank!
p/s: bản thân mình mong ETC sẽ có tương lai sáng vì từ khi chơi thằng này mình cảm thấy rất vui và lời nhiều :D:cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,479
171,520
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week