Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

tin mới..
đã có thêm 1 sàn gd nữa hỗ trợ ETC đó là korbit một sàn gd tiền đt của hàn quốc.họ hỗ trợ mua/bán etc với fee = 0, mặt khác đã có 1 số sàn gd bắt đầu e ngại ETH vì sự bất ổn định của nó. trong đó korbit đã gửi mail cho thành viên thông báo về việc tạm khoá gửi/rút ETH. nguyên văn:
(“To prepare for the hard fork, all ETH deposits and withdrawals will be disabled at 5pm KST on Wednesday, July 20th or one hour before the hard fork, whichever is earlier. Once the network is stable after the hard fork, we will re-enable all ETH deposits and withdrawals.”)
nguồn:cointelegraph

thông tin mang tính chất tham khảo cho những ai quan tâm, ai k quan tâm xin next.
thank!
p/s: bản thân mình mong ETC sẽ có tương lai sáng vì từ khi chơi thằng này mình cảm thấy rất vui và lời nhiều :D:cool:

Một thanh niên đang ôm ETC cho hay =))

Có ai biết tại sao cứ khớp lệnh mua 1 cái là giảm rất nhanh ko? E nghi là sàn nó có boss làm giá gì đó chứ không thể trùng hợp như vậy đc

tất nhiên là có bốt bự làm giá :rolleyes:

Dành cho thím nào kiên định.

Cách đây mấy hôm, mình tính toán rất kỹ khi đặt giá Fibre giá 0.0027 sau khi mua gần 1 Bitcoin giá 0.000011. Sau đó cần rút tiền vì vụ Bitfinex cho nên bán hết ở giá 0.00016 (lãi gần 40%).
Nếu để lại thì x25 tài khoản rồi. Má ơi điên dễ sợ. Tiền dễ kiếm mà

Dành cho thím nào kiên định.

Cách đây mấy hôm, mình tính toán rất kỹ khi đặt giá Fibre giá 0.0027 sau khi mua gần 1 Bitcoin giá 0.000011. Sau đó cần rút tiền vì vụ Bitfinex cho nên bán hết ở giá 0.00016 (lãi gần 40%).
Nếu để lại thì x25 tài khoản rồi. Má ơi điên dễ sợ. Tiền dễ kiếm mà

e còn một ít trong bittrex ủ lâu rùi, bữa hôm thấy bittrex ra thông báo sắp gỡ nên tính đẩy mà chưa bán, hôm nay thấy nó lên thấy cũng zui trong nòng tí tẹo, mà h nên đẩy hay chờ pump lên típ a (lên 0.002 dc ko?) . 15/8 delisted thì phải nghe bảo blockchain của nó bị broken

e còn một ít trong bittrex ủ lâu rùi, bữa hôm thấy bittrex ra thông báo sắp gỡ nên tính đẩy mà chưa bán, hôm nay thấy nó lên thấy cũng zui trong nòng tí tẹo, mà h nên đẩy hay chờ pump lên típ a (lên 0.002 dc ko?) . 15/8 delisted thì phải nghe bảo blockchain của nó bị broken
Đẩy lẹ

Thím nào đang tự sướng trên box chat btc-e vậy:eek:

At the moment, the fee for transactions is 0%. Giờ k thu phí gd thì btc-e ăn cái gì để duy trì vậy mấy bác

Họ khuyến mãi để kéo thêm mem từ bên Bitfinex sang ấy chứ :D
Vói cả cũng là sinh nhật của site, chịu làm không công 1 tháng cũng đáng lắm.
Chỉ mong là đội ngũ kĩ thuật của họ tốt để có thể giúp anh em luôn an tâm

Họ khuyến mãi để kéo thêm mem từ bên Bitfinex sang ấy chứ :D
Vói cả cũng là sinh nhật của site, chịu làm không công 1 tháng cũng đáng lắm.
Chỉ mong là đội ngũ kĩ thuật của họ tốt để có thể giúp anh em luôn an tâm
Giờ nó lấy hết của mình rồi báo bị hack như bifiniex thì cũng éo làm gì dc nó nhỉ :)))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom