Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Các bác cho mình hỏi reply hoặc đăng kí ở đây kiểu gì thế.. reddit có account rồi nhưng chưa biết cách dùng.
Thankss
Cứ vào cái link đó, log nick vào rồi kéo xuống dưới nó có 1 cái ô reply ở dưới đó.

bài cũ từ 27/7 rồi bác. giờ mỗi btce k có etc thôi chứ sàn nào chả có?

vừa vào spam rồi đc cho bác 1BTC nhé :D
Hi vọng anh em VN may mắn.

có chắc chính chủ k bác ^^
Chính chủ. Xác minh chữ ký của địa chỉ bitcoin đó rồi.
Địa chỉ ví đó là địa chỉ của anh chàng đăng tin kia.

Kệ mie lều báo đi :D
ETH đang tăng ko ngừng. lên 0.0185 rồi

đọc xong chỉ muốn lạy các lều báo :oops:.
nhân viên bitcoin thì đến 99.69% là bên MMM:confused:
bọn lều báo đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm vl.
Các thanh đã đọc chưa mà chửi báo vậy?
Cái nhân viên với lãnh đạo là phát biểu của 1 người bị dụ đầu tư đa cấp thôi

Các bác cho em hỏi giờ em tập lướt như các bác thì ngoài money ra thì phải theo dõi các thông số nào ạ :( , với hiện tại btc đang thấy xuống mà nhiều bác kêu rủi ro :-s ko nên . Thanks các pro :(

Các bác cho em hỏi giờ em tập lướt như các bác thì ngoài money ra thì phải theo dõi các thông số nào ạ :( , với hiện tại btc đang thấy xuống mà nhiều bác kêu rủi ro :-s ko nên . Thanks các pro :(
vấn đề bạn muốn thành dạng như nào chứ kiểu theo ngày như mình thì chẳng quan tâm lắm, miễn là nó k sập thì lên xuống vẫn lãi đều :D

Các thanh đã đọc chưa mà chửi báo vậy?
Cái nhân viên với lãnh đạo là phát biểu của 1 người bị dụ đầu tư đa cấp thôi

Dĩ nhiên là đọc rồi. Nhưng bọn báo nó cứ viết theo kiểu "người nnười, nhà nhà đầu tư vào btc, giờ 1 sàn bị hack nên ko rút được tiền, bla bla"???:eek:

Sao ko nói rõ ra là chương trình đa cấp hay MMM.
Viết thế người nào ko biết sẽ nghĩ kiểu đầu tư vào btc mà có biến là ko rút đc. như vụ này thì bitfinex bị hack chỉ làm dao động tâm lý nhà đầu tư và nó dump. Ai muốn rút thì chịu lỗ chứ chẳng có gì mà ko rút đc. Còn ai để btc trong bitfinex thì xác định là đen đi chứ ko tính ở đây.

vấn đề bạn muốn thành dạng như nào chứ kiểu theo ngày như mình thì chẳng quan tâm lắm, miễn là nó k sập thì lên xuống vẫn lãi đều :D
Hì kiểu hằng ngày cũng được sếp ơi :D , em hiện ko biết dep vô dep ra trang nào để lướt như bác , mún tìm mấy bài để đọc mà ko thấy ^^ , e giờ chỉ có bitcoin ở blockchain thôi hi

Hì kiểu hằng ngày cũng được sếp ơi :D , em hiện ko biết dep vô dep ra trang nào để lướt như bác , mún tìm mấy bài để đọc mà ko thấy ^^ , e giờ chỉ có bitcoin ở blockchain thôi hi
dep vô btc-e or poloniex đó mà chơi bác. Lỗ tầm 5-6 lần là có kinh nghiệm chết (trade) ngay à :D

Dĩ nhiên là đọc rồi. Nhưng bọn báo nó cứ viết theo kiểu "người nnười, nhà nhà đầu tư vào btc, giờ 1 sàn bị hack nên ko rút được tiền, bla bla"???:eek:

Sao ko nói rõ ra là chương trình đa cấp hay MMM.
Viết thế người nào ko biết sẽ nghĩ kiểu đầu tư vào btc mà có biến là ko rút đc. như vụ này thì bitfinex bị hack chỉ làm dao động tâm lý nhà đầu tư và nó dump. Ai muốn rút thì chịu lỗ chứ chẳng có gì mà ko rút đc. Còn ai để btc trong bitfinex thì xác định là đen đi chứ ko tính ở đây.
đúng là bọn báo viết bố láo thật mà, cứ cái gì có một phần lừa đảo là nó quy kết hết là lừa đảo, từ vụ LR sập đã thế r. Khổ thân hồi đó bao ông làm ex bị "phanh phui lừa đảo", trong khi cũng chỉ là nạn nhân
chuyện bitcoin lên xuống từ xưa đến nay vẫn thế vì nó như ngoại hối chứng khoán, và chuyện sập 1 sàn là rủi ro. Lừa đảo ở đây chỉ là đa cấp, MMM lừa đảo hoặc bị mấy thằng phần lừa đảo dụ dỗ lôi kéo, vì rủi ro kia mà bộc lộ bản chất; còn chuyện đầu tư mà mất thì phải chịu, như ngoại hối chứng khoán thôi
Nhưng thôi chả phản bác làm gì cho mệt, nó cũng có mặt lợi như lời cảnh tình cho những ai không thực sự hiểu biết mà chỉ bị dụ dỗ vào mua btc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week