Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Onecoin nhé , tháng 10 lên sàn là to the moon lun , nó sẽ đánh sập btc đó :cool::cool::cool:
đánh sập BTC dễ thế sao? mơ tiếp đi ợ :confused: ngay từ thưở sơ khai nó đã ko có sự thanh khoản, 1 nhúm đa cấp chui rúc vào với nhau để rồi giam vốn lại => ko bằng các coin rác. giờ nó lên sàn chắc coi như là sự giải thoát cho các tài khoản lớn, mà chắc gì nó đã cho đẩy hết coin lên sàn luôn 1 lúc, 2 - 3 năm ko có thanh khoản thì dù sắp tới có lên sàn cũng đừng mong sánh với BTC.

Last edited:
Last Price: 567.483 USD
Low: 460.2999 USD
High: 604 USD

Volume: 25320 BTC / 13612398 USD
Server Time: 03.08.16 20:33
:(

Vững tin !!!

Sáng giờ hái quả ngọt vs ETH. Vốn mình chỉ có 1400$ mà sáng giờ lướt sóng lãi đc hơn 250$ rồi. Eth vượt mốc 10. Khuya nay lên 11 koooooo.

Qua giờ cũng bù lỗ được 0.75 bit từ ETH :D
Nửa đêm dậy uống nước, thấy giá lên, bán ngay ko mai nó xuống :))

Onecoin lâu rầu không ngó tk

one coin mà lên sàn thì ra đi trong 1 nốt nhạc vì ếu có tung của đứng sau hậu thuẫn vẫn chỉ là coin rác mà thôi :oops:

cũng như ck VN ấy muốn biết giá có lên ko thì phải có đội lái còn chỉ có đa cấp thì xác định

Sáng nay giá tiếp tục tăng này. Ae lướt sóng chắc thích lắm, mới sáng ra đã xanh rồi, mà cột xanh nó mới xuất hiện được có 1 xíu -> đà tăng còn kéo dài tới tối nay là ít.

về 6xx là chuyện chắc chắn vì cái giá hiện tại dân đào coin chỉ huề vốn thâu :rolleyes:

bác nào hôm qua thấy mấy cái chấm đen đen như mình thì h chắc thấy lại mấy cây dừa rùi, mong là vào đc đến bờ:D

Ps: nhìu thím gió chiều nào ngả theo chiều ấy thật, hôm qua dìm xuống, hôm nay tung lên:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week