Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ETH mọi lần BTC xuống thì nó lên, lần sóng này nó dow theo BTC luôn, hơi lạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bitfinex bị gì luôn rồi các bác ơi :'( em vào mail thì thấy nó tự login ở địa điểm khác Near Brisbane, Queensland, AU ???
có ai bị giống em ko ạ ._.

chỉ sau 1 đêm, mọi thứ đi quá xa lun

Sáng ôm được 8 bit giá 12tr. Ngon lành!

eth đang có dấu hiệu dump xuống. Khi lực mua ko còn mạnh. Lúc sáng bán lúc 9,16$ rồi đi làm cơ bida, trong lúc đánh bida nó nhảy lên tận 9,7$. :(( Nhưng có vẻ đang quay đầu.

Trái ngược với tâm lý lúc sáng mới ngủ dậy chưa hiểu chuyện gì xảy ra mà mỗi bit thọt hơn 100$. Hiện tại tình hình thị trường em thấy có vẻ lạc quan, khả năng tăng phi mã lại các bác ạ.

Bọn eu nó đang mong chờ trở lại giá 6xx, mấy bố bán lúc đáy đang khóc ròng, có đồng chí chắc quá đau tim vì đà tụt dốc đã bán tháo ở 465 .
chuẩn bị vào giờ làm việc của bọn EU nên cá hồi là chuyện bình thường, nhiều đồng chí EU mới ngủ dậy chắc vẫn còn ngơ ngắc chưa hiểu chuyện gì xảy ra đêm qua đâu :p

Quan sát sàn bitstamp và btc-e sẽ lượng bán trên thị trường có số lượng không dưới 1/2 lượng bit mà bên finex báo mất.(khoảng 120k bit)

Thị trường bit bốc hơi hơn 2 tỷ đô so với 60M $ của finex là quá nhiều. Có thể bọn đầu cơ ko muốn bị lỗ quá nặng nên đang bung tiền vào gom rất nhiều.

Khả năng bit tụt sâu xuống 4xx là khó vì cơ bản thị trường đã bình tĩnh hơn rồi.

ko biết khi nào được bơi vào bờ nếu 120k BTC dc xả với bất kỳ giá nào thì ...

Vụ này sez không giống như mt.gox được. Trước kia bit bị bơm lên ảo quá + các nhà đầu tư sock vì biết sàn uy tín top đầu bị hack + số tiền quá lớn nên tạo thành chuỗi khủng hoảng. Kiểu như ocean bank bị mua lại giá 0 đồng vậy.

Còn vụ này nhiều nhà đầu tư lại coi là cơ hội để mua vào nên một khi chạm đáy (cột đỏ cao chót vót) thì khả năng quay đầu rất cao. Dù đà bán ra vẫn lớn nhưng nhiều người quyết găm kl chịu cắt lỗ.

Bọn hack chắc chắn đã xả không dưới 1/3 để thu tiền tươi rồi. Đống kia có khi sẽ để lại thôi.

Chả có bằng chứng nào chứng tỏ bọn hack nó bán làm giá giảm.
Đơn giản là tâm lý nhà đầu tư khi có biến động thì sẽ bán ra để chuyển sang kênh đầu tư khác cho an toàn. Tạo thành làn sóng bán tháo theo đám đông, khi nào tâm lý ổn định thì giá nó mới ổn định theo. Mà nó ổn định theo đà giảm chứ không thể theo đà tăng được đâu nhé.
Hehehe, chốt lỗ nhanh không thì khô máu nhé.

Last edited:
Đang đi hơi xa so với bờ rồi, hôm qua còn thấy mấy cây dừa, hôm nay còn thấy được vài cái chấm đen đen

thông báo: giá btc & eth trên các sàn bắt đầu = và hơn trên btce rồi nhé. chu kỳ giàm giá ms lại bắt đầu :D
p/s: tự dưng hôm nay mong em nó xuống mạnh :p

:D Má đặt lệnh mua btc ở 350 từ sáng mà nó chưa down cơ à.Mẹ chày cối ghê

Tất cả phụ thuộc tâm lý nhà đầu tư thôi, giá đang đi ngang nghĩa là các nhà đầu tư đang phân vân. Giờ muốn tăng hay giảm giá thì phải có 1 lực đầy đủ mạnh, kiểu như tin tức gì đó blabla.... Chỉ lần 1 mồi lửa là nó sẽ cháy thôi hihihi

Tất cả phụ thuộc tâm lý nhà đầu tư thôi, giá đang đi ngang nghĩa là các nhà đầu tư đang phân vân. Giờ muốn tăng hay giảm giá thì phải có 1 lực đầy đủ mạnh, kiểu như tin tức gì đó blabla.... Chỉ lần 1 mồi lửa là nó sẽ cháy thôi hihihi
News Day

các thím yên tâm sàn bitfinex không hề bị hack, chúng tôi đã kiểm soát được tình hình :p

Thế này đã đủ cháy lên chưa mấy thím :p

Mình mong nó lên quá. bán hết lượng btc lần này rồi giải nghệ, không chơi nữa. Nguy hiểm và đâu tim lắm @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom