Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

chúc mừng các noob đã toại ý người hốt được 4x, kẻ múc được 5y, mình thì đang ở dưới "thuỷ cung" ún nước giải sầu cùng long vương, cạn lời...

@foriankuteo mình cũng thấy vậy, ai đó mới nhắp cái lệnh buy hơn 2500eth là thấy các thánh tuôn ra 1 tràn lệnh sell. Mình sáng giờ lướt sóng 3 đợt lãi đc hơn 160$. Nếu như cầm giá ngay từ 7,76 đến giờ sell 9,2 thì lãi cao hơn 220$. Nhưng mình k dám cầm lâu chia ra 3 đợt lướt nên lãi 160$ thôi. Nhưng ăn chắc mặc bền hơn

kẹp 2,5 btc lúc 650 không kịp change sang btc-e ^^, kẹp tiếp 2,5 btc múc lúc 620 ( 0,5 btc ) 592 ( 1 btc ) và 583 ( 1.05 btc ) ^^... tưởng tóm đúng đáy mức 3 của công thức candylove cho 2 btc nhưng ai dè bị bể về tít 460 ^^ ( mốc ngày mình cũng không nghĩ có thể có tới ^^ )

sáng nay dậy hơi muộn nên không kịp xúc thêm tý nào vùng 4.xx vùng 5.xx này thì đang cân nhắc xúc thêm ^^

btc xụt hầm, 3 hôm trước đã có người thông báo là bit xuống 400 mà hôm qua tham chơi bkd nên mua bit giá 600, nói chung 1 tháng lời 30% sẽ hòa vốn, chỉ thiệt những ai ôm bit giá 600 thôi

btc xụt hầm, 3 hôm trước đã có người thông báo là bit xuống 400 mà hôm qua tham chơi bkd nên mua bit giá 600, nói chung 1 tháng lời 30% sẽ hòa vốn, chỉ thiệt những ai ôm bit giá 600 thôi
Bác giống em, nhưng nó tụt đáy mà tới tầm 200 thì hồi lại gốc hơi lâu đấy :).

Mong nó xuống nữa, càng xuống càng sướng
sướng chưa thấy đâu mà thấy xác cá nổi lềnh bềnh đầy mặt nước rùi đó

về luôn 200 đi để mình còn ôm =))))
điện cho bộ trưởng bộ coins cấp phép cho bác về 200

PS: thật tuyệt vời, thật ko thể tin nổi, ko thể tưởng tượng được ... vỡ não :eek:

ai ôm được bit ở 48x thì bán ngay giữ $ tại thời điểm này là hợp ly hơn cả

Châu Âu nó sắp tỉnh rồi, giá chắc chắn sẽ đi ngang ở 550 khoảng 1 tháng, qua hết tháng cô hồn nhé

mình ôm bom đợi lên 665 mới hòa vốn, giờ mà bán lỗ tới 2k @@ đang lo đi đái không nổi

@wwwcuongit có khi nào nó dậy đọc news, bán tháo btc ra, rồi chuyển sang eth làm eth lên như bão ko =))
bọn nó không bán tháo, mà do nó hack được btc tiền chùa nên giá nào nó cũng bán thôi

Giá dơwn xuống thế này là ko ai lường trước được. Thým nào hớt được ở 46x là do may mắn

ai ôm được bit ở 48x thì bán ngay giữ $ tại thời điểm này là hợp ly hơn cả

Châu Âu nó sắp tỉnh rồi, giá chắc chắn sẽ đi ngang ở 550 khoảng 1 tháng, qua hết tháng cô hồn nhé

mình ôm bom đợi lên 665 mới hòa vốn, giờ mà bán lỗ tới 2k @@ đang lo đi đái không nổi
Btc đang hồi, được giá xem xét cắt lỗ thôi. Đà giảm còn mạnh lắm bác ạ. Vụ mấy trang lớn sập luôn có cú down mạnh. Nhưng tầm 4xx thôi. Không có giá dưới 4xxx đâu. Em cũng đang canh giá đẹp để sell đây. Kệ lỗ ít còn hơn lỗ nhiều.

triết lý của warren buffet sẽ đúng vào lúc này "hãy tham lam khi ng khác sợ hãi" :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,547
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back