Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ko biết nhưng với tâm lý yếu như mình, thì mình đã sell hết btc lúc nó đc $540 sau khi đã bắt đáy khoảng $48x giống như bác nào trong forum..

Mình nghĩ ae nên bán gỡ vốn.Sập sàn bitfrex lớn như vậy,mất 120k bitcoin,coinbase lại trục trặc
Lại lịch sử Mtgox cho xem :(

chấp nhận lỗ nặng đẩy hết đi các sếp chờ ko nỗi , thua keo này ta bày keo khác thôi :)

account mmo4me bây giờ tắt session đi là phải đăng nhập lại hả các bác, hồi trước mình cả tháng mới vài 1 lần mà không bị mất cookie, qua đến nay phải đăng nhập chục phát lận.
P/S: BTC dự là đến giữa tháng 9 sẽ lên lại, AMD bơm tiền để đẩy đống card custom cho nông dân giá BTC thế này thì buôn bán gì ...

trong vòng 1 ngày tụt mất khoảng 100$, liệu có xuống nữa không đây?. mà có bác nào biết sao nó xuống ác vậy không?

trong vòng 1 ngày tụt mất khoảng 100$, liệu có xuống nữa không đây?. mà có bác nào biết sao nó xuống ác vậy không?
Bitfinex bị hack mất 120k bitcoin.Coinbase bị trục trặc đăng nhập

Block chain thì lại tăng giá .Bitcoin sẽ phải đối mặt đợt sóng lớn trong vài ngày tới khi người dùng phải tự hỏi lại liệu có nên tích trữ btc

thằng chủ này được thả có ảnh hưởng gì không thế?
Nó giữ khá nhiều bitcoin đó ( trong trường hợp nó ăn cắp).Gây tâm lý hoang mang về độ an toàn của bitcoin nữa

:oops: 1 ngày đi hơn 100 củ :oops: các bác đừng cản em :oops: phen này em sẽ nhảy cmn luôn ko nhảy nháp nữa :oops:

:oops: 1 ngày đi hơn 100 củ :oops: các bác đừng cản em :oops: phen này em sẽ nhảy cmn luôn ko nhảy nháp nữa :oops:
Ở cầu nào đó a e phi trâu ra xin đôi dép

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,509
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week