• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

đập vài bit vào sân chơi CHO-NHẬN BKD đi bác. Lãi 30%/tháng, sân chơi đang mạnh :p
giả sử tồn tại tiếp dc 2 tháng nữa lãi 60%, mất 100% vốn, tính ra lỗ 40% :))

hết 2 tháng rút cả gốc lẫn lãi về chứ. dại gì để đấy để mất 40% hehe
:p scam mà rút dc mới lạ. 30% 1 tháng, lấy tiền đâu trả cho các thánh.

Mình chỉ chơi trên btc-e... tuy nhiên cũng có nhiều sàn khác nữa như polo, okcoin, bistamp, houbi.... vvv... còn chơi cái này không quan trọng vốn bao nhiêu, nhiều chơi nhiều, ít chơi ít, quan trọng có lãi là ngon rồi ^^

Cần những gì để bắt đầu thì chỉ cần có tk của 1 sàn giao dịch nào đó, mua btc của người khác rồi deposit vào và thế là chiến thôi ^^
Có sàn nào ổn tí, deposit bằng pz không bác?
em tìm đc thằng bitok.com không biết ra sao?
Thanks

cắt lỗ 60% từ lần biến động trc, cũng tại cái tội gan yếu, cắt lỗ xong thì vìa hôm sau nó quay lại,...chỉ còn bít nhìn mà cười trừ

cắt lỗ 60% từ lần biến động trc, cũng tại cái tội gan yếu, cắt lỗ xong thì vìa hôm sau nó quay lại,...chỉ còn bít nhìn mà cười trừ

Đã tìm ra thánh nhọ của năm, bác nào làm sao anh em cứ ngược lại mà đánh ắt thành công :p

Có 100 tr mà đem quẳng vào bitcoin thì phí lắm. Inbox đi, tôi chỉ cho.
VOZ thì chỉ có cày coin hoặc mở dàn net là không cần nhiều trình độ, mấy cái này thì hên xui, mở net mà có vị trí tốt chỉ cần thuê người làm rồi ngồi ung dung quản lý tiền, cày coin mà giờ không có coin rác để cày loto đổi đời thì cũng buồn

VOZ thì chỉ có cày coin hoặc mở dàn net là không cần nhiều trình độ, mấy cái này thì hên xui, mở net mà có vị trí tốt chỉ cần thuê người làm rồi ngồi ung dung quản lý tiền, cày coin mà giờ không có coin rác để cày loto đổi đời thì cũng buồn

Nói gì vậy không hiểu. Tôi làm nhiều việc lắm. Trên VOZ tôi chỉ buôn bán đồ công nghệ. Còn MMO thì trade bitcoin không phải nghề chính mà là đầu tư sinh lời nhé.

mới mua 10BTC, xong nó xuống, 15p mất cmn 1.6tr :mad::mad::mad::mad::mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom