• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Dự cuối tháng lên 800$

đang có pump khá ^^

từ 647 -> 667 biên độ dao động vưỡn là 20$ đỉnh - đáy ^^

Last Price: 662.406 USD
Low: 647 USD
High: 667.0009 USD
Volume: 3729 BTC / 2439369 USD
Server Time: 17.07.16 19:56
cập nhật thêm group trên face nữa đi bác , face nó coa thông báo tiện theo dõi
Em mạo mụi xin phép lập thêm group trên face giành cho a e online face thuờng xuyên hơn vào mmo a e tham gia nhá :
https://www.facebook.com/groups/918084361633702/

Last edited:
mình đã tag bạn làm admin group facebook rồi đấy
vừa cập nhật mmo
vừa cập nhật trên face nhé
face có thông báo tiện theo dõi hơn:p
ok thanks bạn... chủ yếu vẫn là chém gió cùng mọi người mà thôi ^^

hỏi ngu anh em câu này.mình cũng có ít tiền nhàn rỗi.muốn đầu tư vào bitcoin thì nạp tiền kiểu gì để mua nhỉ.và bán thì trong bao lâu thì hoàn thành lệnh bán nhỉ.e lần đầu muốn đầu tư tìm hiểu bitcoin.mong anh em giúp
muốn trade bitcoin thì cần có tk ở btc-e, , nạp tiền vào tk btc-e thì có nhiều cách ,

1. là mua bitcoin từ người khác chỉ định chuyển vào thẳng địa chỉ ví btc mà btc-e cung cấp trong mục finance/ deposit btc , chờ 3 xác nhận nó sẽ nổi lên trong tk btc , sau đó có thể đặt lệnh bán trong ô sell để chuyển thành USD,
2. là mua btc-e code của người khác rồi mang redeem code đó vào tk btc-e cũng nằm trong mục finance/ btc-ecode
3. deposit bằng các loại tiền khác như PM, Okpay.... deposit = hình thức này thì hơi chát cái feee ^^
4. deposit qua bankwire

Phổ biến nhất thì vẫn là 2 cách trên, và cách thứ 3 cho những ai thừa tiền PM, Okpay ^^

Sàn trade thì có nhiều sàn nhưng mình chỉ xài btc-e mà thâu ^^

Ôi đọc comment các bác thấy hấp dẫn quá, đang muốn đầu tư vào đâu đó, có vẻ khoản này hợp. Bác nào cho em lời khuyên nên zô sàn nào, đầu tư ban đầu bao nhiêu và cần những gì để bắt đầu.
Thanks!!
Mình chỉ chơi trên btc-e... tuy nhiên cũng có nhiều sàn khác nữa như polo, okcoin, bistamp, houbi.... vvv... còn chơi cái này không quan trọng vốn bao nhiêu, nhiều chơi nhiều, ít chơi ít, quan trọng có lãi là ngon rồi ^^

Cần những gì để bắt đầu thì chỉ cần có tk của 1 sàn giao dịch nào đó, mua btc của người khác rồi deposit vào và thế là chiến thôi ^^

Mình chỉ chơi trên btc-e... tuy nhiên cũng có nhiều sàn khác nữa như polo, okcoin, bistamp, houbi.... vvv... còn chơi cái này không quan trọng vốn bao nhiêu, nhiều chơi nhiều, ít chơi ít, quan trọng có lãi là ngon rồi ^^

Cần những gì để bắt đầu thì chỉ cần có tk của 1 sàn giao dịch nào đó, mua btc của người khác rồi deposit vào và thế là chiến thôi ^^
cảm ơn bác đã chỉ giáo nhiệt tình.vốn tầm 100 triệu mà chịu khó lướt sóng thì có kiếm được bát cháo gà không bác

cảm ơn bác đã chỉ giáo nhiệt tình.vốn tầm 100 triệu mà chịu khó lướt sóng thì có kiếm được bát cháo gà không bác
bác cứ tưởng dễ ăn lắm, nhào vô là biết. ăn cháo gà để uống thuốc trợ tim thì có.

trên đời này không có gì là dễ ăn cả.cuộc sống ai cũng mục đích kiếm tiền.không thử sao biết được hả bác :D
để bác chuẩn bị tâm lý thôi.

trên đời này không có gì là dễ ăn cả.cuộc sống ai cũng mục đích kiếm tiền.không thử sao biết được hả bác :D
:pnên chuẩn bị tâm lý chịu lỗ 20 - 30 % nhé/ nếu lỗ ko có vấn đề gì thì chơi thoải mái. mình vẫn ôm btc lúc 730 :)) chờ mãi nó ko lên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,097
171,179
Latest member
samleemmo

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom