Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Bị giam hết vốn bên cái NMC, giờ phải đi lướt sóng vốn nhỏ thảm vl, thế mà còn chốt đỉnh xịt :oops:

cả gia tài của e rồi đó bác, lai rai chục xu rồi còn gì, mình toàn thua nhỉ.....nhìn coin hoa cả mắt mà không bắt đc e nào
Tại đợt đó tham quá, với ko onl 1 thời gian nó xịt 1 chuỗi mà không xả được. Giờ ngậm ngùi đi lướt sóng lẻ tiếp gỡ vốn :oops:

Nay kiếm được mấy bó rau muống nhờ sự biến động của em SYS
Chăm chăm 1 em thôi chứ ko có thời gian canh cả mấy em như các bác

Biết rằng nó sẽ còn lên trong đêm nay, nhưng thôi mèo bé bắt chuột bé, không tham các thím ạ. 1 ngày em chỉ đặt mục tiêu từ 30 - 50 $ thôi, hehe

Chắc bỏ việc cơ quan ở nhà có thời gian trade cho sướng :D:D:D:D

Bác trade sàn nào vậy?

Biết rằng nó sẽ còn lên trong đêm nay, nhưng thôi mèo bé bắt chuột bé, không tham các thím ạ. 1 ngày em chỉ đặt mục tiêu từ 30 - 50 $ thôi, hehe

Chắc bỏ việc cơ quan ở nhà có thời gian trade cho sướng :D:D:D:D

thím buy giá 44 là quá hố rầu, khi em còn nhìn màn hình nó 32 luôn nhá

Sáng ra hên quá :)) tôí qua ôm DGB 70-71 sáng sell nhảy sang RADS xúc hẳn 115x-1200 sell đc em nó 13xx cũng cho ăn đc ít :)))

ETH gãy trend tăng nhỏ rồi, chắc lại đi ngang xong tăng tiếp, em này khỏe vãi, cứ lầm lũi kiểu gì cũng về lại 3x

À đang rình săn BTS nhé :)

Sáng ra hên quá :)) tôí qua ôm DGB 70-71 sáng sell nhảy sang RADS xúc hẳn 115x-1200 sell đc em nó 13xx cũng cho ăn đc ít :)))

ETH gãy trend tăng nhỏ rồi, chắc lại đi ngang xong tăng tiếp, em này khỏe vãi, cứ lầm lũi kiểu gì cũng về lại 3x

À đang rình săn BTS nhé :)

Bảng này làm sao để hiện ra thế pro? Nhìn đẹp và rõ quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week