Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

tình hình đang sóng sánh, ko bik có nên ôm vào ko nhỉ?

Sắp có 1 đợt sóng thần

shift ngon nhể, up >50% trước giờ G, thiết nghĩ nên đẩy để ôm thêm bit cho lành. Kịch bản có vẻ là các mã đc pump lên trước giờ G để mấy thím đang ôm bit nhột, riêng usdt được dump cho mấy thím nhột thêm (đặc biệt mấy thím ôm rate cao :)), thế là các bên canh sau h block snapshot sẽ tiến hành bán tháo take profit btc or đẩy lên thêm 1 level r dump or cũng có thể đẩy lên típ cho đến gần giữa tháng sau. ek bít:p

Thoát alt coin rồi mừng quá :D án binh bất động chờ bão tan vậy

tách r, cụ nào nhận dc nhìu tổ chức event đi nhé. Block 491407 snapshot 2 tiếng trước nhanh hơn dự kiến :(

" BLOCK 491407 REACHED "

giờ là lúc gom hàng chờ ngày mai nhảy điểm hehe :)). Chúc ae 1 mùa gặt ok nhé
kha kha lại một vụ mùa ngon nghẻ nữa rồi =)). Em không ước ao gì hơn chỉ cần mỗi ngày 5 - 7% là em mãn kinh rồi =))

sóng sánh liên tọi chờ thời khắc hắc pho

Bác có nghĩ BTC sẽ tiếp tục lên trong ngắn hạn này không. Em nghĩ là có :D

chưa fork mà btc thảm vãi:D

cho qua đợt này đi, cái btg này theo e chỉ là vai phụ, quan trọng là ở tháng sau lúc b2x được đẻ ra hiện đang được gd trên thị trường tương lai của hitbtc (giống bch đợt rồi ;)), coinbase cũng báo sẽ hỗ trợ b2x (ai có balance btc lúc đó sẽ dc nhận b2x tương ứng), cái này nó đầy đủ thông tin hơn.

cho qua đợt này đi, cái btg này theo e chỉ là vai phụ, quan trọng là ở tháng sau lúc b2x được đẻ ra hiện đang được gd trên thị trường tương lai của hitbtc (giống bch đợt rồi ;)), coinbase cũng báo sẽ hỗ trợ b2x (ai có balance btc lúc đó sẽ dc nhận b2x tương ứng), cái này nó đầy đủ thông tin hơn.
Vậy nếu mình giữ BTC đến tháng 11 là chắc lãi hả?. Hỏi bởi vì giá BTC hiện tại đang rất ok với mình

hack xong phát là cắm luôn ^^

giờ đang phục hồi nhưng ...vẫn có thể sẽ tiếp tục cắm , tiếp tục quan sát và vào dần kiểu bắt đáy cưa chân bàn ^^, hồi phục có ăn thì lại ra ^^

hack xong phát là cắm luôn ^^

giờ đang phục hồi nhưng ...vẫn có thể sẽ tiếp tục cắm , tiếp tục quan sát và vào dần kiểu bắt đáy cưa chân bàn ^^, hồi phục có ăn thì lại ra ^^

View attachment 103529
Chung lý tưởng nè hihi :)). Cũng DCA dần dần kiệt lực khi BTC về 5k4 :)

bitcoin cash BCC liệu có sóng to ko ?

@bi04.exchange coin nào cũng ngon khi nó rẻ :). Chỉ tiếc cho ai chậm chân thôi

khả năng vè test lại 5100

đã chạy thanks bác

lên lại rồi
cá hồi rất đẹp ^^
5350 -> 5650 là đẹp hỉ ^^
quá lố hơn thì có thể lên 5750

chú ý : nếu vượt luôn 5750 thì dễ về lại 6k và hình thành trend lên vượt đỉnh^^

Nếu không thể vượt và lại đi xuống phá đáy 5350 thì rất dễ có khả năng về 5100^^

có coin xúc được lúc 5400 thì hồi hộp chốt lời dần khi btc ở ngưỡng nhậy cảm giới hạn đường kẻ trên ^^

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week

Back