Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

dự tương lai gần ae trong đây sẽ được lên mặt báo cả, ai tiết lộ danh tính sẽ còn nổi tiếng hơn (được thugs truy lùng để cướp :p). Nói chung ai dính với cryptos đều đã trở thành 1 phần của lịch sử :D.

quá đẹp!

6k rùi, dã man thật

các coin nên để ý 1 chút nè (ý chủ quan nhé)

emc, emc2, vox, ok, verge, shift, influx, nxs, nxc, strat, coval....v.v

gớm bao giờ btc lên 100 triệu usd 1 đồng nhỉ , ôi 10k shatoshi của êm:D

Bác nào dự báo xong đợt này thị trường alt coin sẽ ntn ko. Thằng ETH mọi lần hay bay theo BTC mà giờ ảm đạm quá

Bác nào dự báo xong đợt này thị trường alt coin sẽ ntn ko. Thằng ETH mọi lần hay bay theo BTC mà giờ ảm đạm quá
đã từ rất lâu rồi ETH không còn follow BTC nữa :). Mà khi BTC giảm thì ETH cũng giảm sml theo

btc đang cắm , chuẩn bị sẵn sàng usdt hoặc usd wex code để sẵn sàng bắt đáy ăn sóng hồi nào ^^

khả năng chạm vùng 5800 xong lại có hồi lên 5950 ^^

nếu chỉ hồi nhẹ lên ngưỡng 5850 - 5900, rùi lại cắm thủng 5800 thì dễ còn về tới 5700

btc hiện giờ đang ở ngưỡng nhậy cảm ^^

nếu giờ có 1 cây nến dài như cái cột cờ thọc lên 6200
thì ngon :D

vì khi đó đà tăng có thể còn lên tới 6k6 :D

dưng mà tất yếu BTC sẽ cán ngưỡng 8k

nên thành phần nào ôm số lượng lớn btc để lâu dài như thằng bạn mình ôm 600bt từ thời 200$ đến giờ chưa bán ( nó dự tính lên 24k mới bán ) thì còn tiếp tục ăn to và thành tỷ phú USDT :D

mai bê tê gờ forked phải ko nhỉ? theo bittrex thì chụp ở block 491407 on Oct 24, ~3am PT (~ 5pm GMT+7) --> giá sẽ lên típ nữa chăng?

btc hiện giờ đang ở ngưỡng nhậy cảm ^^

nếu giờ có 1 cây nến dài như cái cột cờ thọc lên 6200
thì ngon :D

vì khi đó đà tăng có thể còn lên tới 6k6 :D

dưng mà tất yếu BTC sẽ cán ngưỡng 8k

nên thành phần nào ôm số lượng lớn btc để lâu dài như thằng bạn mình ôm 600bt từ thời 200$ đến giờ chưa bán ( nó dự tính lên 24k mới bán ) thì còn tiếp tục ăn to và thành tỷ phú USDT :D

View attachment 103410
wow giờ ôm mớ gần 100 củ lớn rùi :(

giờ là lúc gom hàng chờ ngày mai nhảy điểm hehe :)). Chúc ae 1 mùa gặt ok nhé

sóng sánh liên tọi chờ thời khắc hắc pho

Mình cũng muốn đầu tư nó nhưng mua BTC ngán quá,lấy tận 5000$ đổi lấy một con số 1 duy nhất,ái chà chua chát thật.Người không biết cứ bảo mình điên ko ấy chứ.Bây giờ theo hướng đầu tư ICO nghe có vẽ hợp lý hơn nhiều, một phần vì nó thực tế hơn,với lại các công ty ICO uy tín có chiến lược cụ thể, rõ ràng.Mặc dù lời ít nhưng còn hơn gửi ngân hàng phải không mấy bác.hehe;););)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week