Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Các pro cho mình hỏi cái,mua xrp về trữ thì xài ví nào an toàn nhất? Để trên sàn mà vài năm không thấy an tâm.

có ai chuẩn bị nhảy vào hố lửa giống em không :D. Đang gắt gao theo sát rình

Bão to nên chỉ vào lệnh 1 vài coin :D

Giờ ôm thì có triển vọng không ace ?

Kịch bản là sau 1/8 nếu segwet thành công thì bitcoin sẽ bay cao nhưng nếu thất bại mà phải hard fork thì loạn giá nhưng khả năng này thấp, quyết định hay ko là ở bác nếu có tiền nhàn rỗi thì nên đầu tư vì theo đánh giá của em thì rủi ro thấp hơn cơ hội
Giờ ôm thì có triển vọng không ace ?

1 mỏ ở trung quốc nếu có sức mạnh lớn hơn 50% các mỏ còn lại thì sẽ bẻ gãy dc blockchain lấy tiền sài mê nhỉ:D

1 mỏ ở trung quốc nếu có sức mạnh lớn hơn 50% các mỏ còn lại thì sẽ bẻ gãy dc blockchain lấy tiền sài mê nhỉ:D

mún 51% attack thì khó lắm đó, chi phí tiêu tốn lớn hơn nhìu kết quả mang lại --> chẳng ai làm --> ko khả thì (trừ AI trong tương lai thì chưa biết), mình nghĩ vậy;)

mún 51% attack thì khó lắm đó, chi phí tiêu tốn lớn hơn nhìu kết quả mang lại --> chẳng ai làm --> ko khả thì (trừ AI trong tương lai thì chưa biết), mình nghĩ vậy;)
siêu máy tính của TQ nhiều lắm và mạnh hơn cả mỹ nữa :Ddo chủ yếu nó gộp nhiều máy tính lại với nhau;)

siêu máy tính của TQ nhiều lắm và mạnh hơn cả mỹ nữa :Ddo chủ yếu nó gộp nhiều máy tính lại với nhau;)

nếu thế thì chúng nó ko có rãnh để chơi với mấy đứa bé altcoins đâu. :rolleyes:

Nếu điều này có đúng ko nhỉ ?

Nếu điều này có đúng ko nhỉ ?
lý thuyết cuộc tấn công 51% là có nhưng k khả thi. bẻ gãy blockchain để làm gì, khi phá rồi bitcoin bị ng dùng quay lưng thì nó chỉ như là rác thôi, vậy nên chắc chắn sẽ k có thằng nào điên mà làm điều đó

lý thuyết cuộc tấn công 51% là có nhưng k khả thi. bẻ gãy blockchain để làm gì, khi phá rồi bitcoin bị ng dùng quay lưng thì nó chỉ như là rác thôi, vậy nên chắc chắn sẽ k có thằng nào điên mà làm điều đó
nó bán rồi mới cho mọi ng biết chứ bác:D chứ nguyên nhân gì mà ra proof of stake bác:rolleyes:

nó bán rồi mới cho mọi ng biết chứ bác:D chứ nguyên nhân gì mà ra proof of stake bác:rolleyes:
vớ vẩn, blockchain là sổ cái công khai để cho zui ak, coins ở đâu? kiểm soát 51% ko đẻ được coin mới mà cơ bản chỉ kiểm soát giao dịch trong mạng, đảo ngược gd..., nếu nó dùng hashrate để mining coin thì là miner mất r.

https://bitcoin.stackexchange.com/questions/658/what-can-an-attacker-with-51-of-hash-power-do

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week