Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ăn bằng lần thì quất STR, RIP, NXT

Em vốn ít nên ăn liều thôi, lỗ thì thôi nên muốn đú tí, đợi cuối tháng 7 này chắc vui lắm :p:p:p
Vừa coi thằng stellar giật mình, có mấy bữa mà nó tàn tạ khiếp quá :eek::eek::eek:

làm thế nào để dùng usd shỏrt coin nhỉ mọi người ?? k muốn ôm bit ạ
Nếu có sẵn btc-e $ rồi thì bạn vào mục profile -> meta trader -> new real account -> open rồi dep từ tài khoản usd sang.download mt4 về cài nhập account và password mà nó đã cho,login và phập short 1000 lot BTC/USD.:D
nếu không còn bitcoin thì bạn chơi với fxopen.com làm acc bitcoin nhé,rồi dep cũng bằng bitcoin.:Dlâu quá không có vào thấy dân tình thảm cảnh xót xa quá ráng vào giúp đỡ được gì thì giúp:D

Nhận định chủ quan của mình sẽ còn giảm tiếp đó,đã đột thủng hỗ trợ

Attachments

101 KB · Views: 99
Đánh long thì đỏ, đánh short lại thì xanh

đáy hôm qua là đỉnh của hôm nay

Giá xuyên được 2247 chạm mốc 2229 sẽ có thể tiến về 2000.phe bear đang rất mạnh,các cụ hãy kiên nhẫn, trong lúc chờ đợi hãy exchange giữa các pairs Btc,eth,ltc,dash theo chu kỳ để kiếm thêm lợi nhuận,chúc cả nhà gặp nhiều may mắn và thành công!

Nếu có sẵn btc-e $ rồi thì bạn vào mục profile -> meta trader -> new real account -> open rồi dep từ tài khoản usd sang.download mt4 về cài nhập account và password mà nó đã cho,login và phập short 1000 lot BTC/USD.:D
nếu không còn bitcoin thì bạn chơi với fxopen.com làm acc bitcoin nhé,rồi dep cũng bằng bitcoin.:Dlâu quá không có vào thấy dân tình thảm cảnh xót xa quá ráng vào giúp đỡ được gì thì giúp:D
cái này giao diện khó quá bác giải thích e với ạ :(

Attachments

144.6 KB · Views: 79
Rút chân ra nhanh còn kịp né bão. Mai là 1 ngày đỏ sàn

có vẻ im ắng :D

chắc tại đang tập trung lướt short ,hay là tắt máy chờ tương lai tươi sáng

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member