Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Giờ sao đây lượm nhỉ :eek::eek:

Mỗi người mỗi ý, cá nhân mình thì nghĩ giá sẽ hồi :D

A=442
1. nếu bán BTC tại A (442) thì bạn sẽ mua lại tại C = A- A*10%/3 tức là C= 442-14.7 = 427.3 Đúng đáy nó rơi, thím nào áp dùng công thức candylop sẽ kiếm được 1 ít khá là ngon.
2. Nếu bạn đang cầm USD và không muốn mua tại A vì sợ A giá đang cao thì đặt giá tại C như trên. Bạn cũng mua được giá 427.3.

Giờ thì bạn có thể bán giá nào tùy thích vì đã có lãi rồi.

Công thức vào giá đã tặng free sao không áp dụng. Vào linh tinh chẳng thể có lãi được nên sẽ gây lỗ nếu vào giá lưng chừng.

Last edited:
A=442
1. nếu bán BTC tại A (442) thì bạn sẽ mua lại tại C = A- A*10%/3 tức là C= 442-14.7 = 427.3 Đúng đáy nó rơi, thím nào áp dùng công thức candylop sẽ kiếm được 1 ít khá là ngon.
2. Nếu bạn đang cầm USD và không muốn mua tại A vì sợ A giá đang cao thì đặt giá tại C như trên. Bạn cũng mua được giá 427.3.

Giờ thì bạn có thể bán giá nào tùy thích vì đã có lãi rồi.

Công thức vào giá đã tặng free sao không áp dụng. Vào linh tinh chẳng thể có lãi được nên sẽ gây lỗ nếu vào giá lưng chừng.
bạn cho mình xin tài liệu đó với, làm sao biết được A là 442 vậy, mình muốn học căn bản lên nhưng thông tin rối quá không biết xem thế nào? Help me plzzz :):):)

bạn cho mình xin tài liệu đó với, làm sao biết được A là 442 vậy, mình muốn học căn bản lên nhưng thông tin rối quá không biết xem thế nào? Help me plzzz :):):)
Xem lại mấy bài viết trước của mình ở trong topic này.

Vào giá phải có phương pháp mới được. \Nó sẽ giúp bạn có lãi, nếu không lãi thì sẽ không gây ra lỗ nhiều. Vào không đúng sẽ không có lãi hoặc lãi rất ít. Lãi ít quá nên tâm lý tham và chờ, chờ chờ. Trong khi thị trường biến động liên tục vào giá không có lãi sẽ gây ức chế, đặt giá thanh lý chốt lãi sẽ sai hoặc hoảng loạn bán lỗ.

Bây giờ nếu thím nào nghĩ rằng giá sẽ rớt tiếp hoặc thím nào đang cầm USD mà muốn tham gia thị trường để lướt sóng thì có thể vào giá như sau:

A=428

C= A-A*10%/3 = 428 - 14.2 = 413.8

Các bác có thể đón mua ở giá 414 nếu muốn.

Nếu bác nào đã mua được ở giá 427 - 428 thì có thể treo bán ở giá 433-435 hoặc thậm chí bán luôn ở giá 430 cũng được.

P/s cảm nhận cá nhân: Mình nghĩ rằng giá đang đi theo sóng Elliort theo hướng xuống.
image.php

Last edited:
sau tết lộc từ btc cũng khủng phết nhề từ 380 -> 440 là cũng phi 60$/ 1 btc ồi nếu btc tăng cỡ 100$/ 1 btc thì có thể giá sẽ còn phải lên tầm 480$/ 1 btc he ^^

lúc sáng đã có lúc xuất thần mình tính toán là đái hôm nay sẽ ở tầm 429.x .........thế mà nôn nổi ôm ngay,...thế là ôm hận

vừa nãy thấy dư mua 442 có 16 btc , mềnh liền đặt sell luôn 2 btc ở 442.1 ... ai dè nó bán xuống khủng làm btc rớt dài về 427 luôn he he ..-> lệnh sell vẫn đang treo ^^

Bây giờ là hết 1 tuần và bắt tuần thứ 2 sau tết nguyên đán rồi. Sự thật đã tỏ mừoi mươi cái lý do tăng giá rồi.

Một thời gian đủ dài (tính theo tháng) nữa mấy bạn sẽ thấy sự vi diệu của thời gian này.

Bây giờ nếu thím nào nghĩ rằng giá sẽ rớt tiếp hoặc thím nào đang cầm USD mà muốn tham gia thị trường để lướt sóng thì có thể vào giá như sau:

A=428

Nếu bác nào đã mua được ở giá 427 - 428 thì có thể treo bán ở giá 433-435 hoặc thậm chí bán luôn ở giá 430 cũng được.

P/s cảm nhận cá nhân: Mình nghĩ rằng giá đang đi theo sóng Elliort theo hướng xuống.
image.php

Đấy ! Thím nào đặt giá 435 thì đã sell được rồi nhé. Giờ giá đang về 431 (lãi 4$ rồi) nhưng hãy chờ nó rơi tiếp để mua.

Mọi người thấy trade bitcoin dễ không nào.

có ai bị như mình không cứ vài ngày lại có ip lạ cố đăng nhập vào btc-e của mình, may mà lần đầu nó vào nhận đc mail login là mình vào ngay, del nó ra rồi bật code,....mà không biết mình đã bật code kết nối với smartphone vậy rồi thì nó còn đường nào hack đc nữa không ạ, đang đầu tư mà bị vụ này sợ quá bác tư vấn hộ

Máy tính của bác dính camera rồi. Sang máy khác đổi pass đi rồi về máy cũ mà tìm mà diệt keylog đó.

A=428

image.php

bác cho em hỏi cách nạp tiền vào sàn https://bitcoinwisdom.com để chơi ah! em tìm hoài không thấy chỗ nạp! cám ơn nhiều
!

Các bạn cho mình hỏi là bật code author rồi thì còn khả năng bị hack tk nữa không vậy, cứ vài này lại có bạn hiền ip mỹ cố log vào acc btc-e của mình,..lần đầu cũng may onl kịp không là sạch túi rồi...các bạn tư vấn hộ với :eek::confused::eek::confused:

bác cho em hỏi cách nạp tiền vào sàn https://bitcoinwisdom.com để chơi ah! em tìm hoài không thấy chỗ nạp! cám ơn nhiều
!
Bitcoinwisdom.com không phải là sàn nên không dep cái gì được cả. Chỉ là trang index thôi. Nó cho phép bạn xem diễn biến giao dịch nhiều sàn cùng lúc 1 cách trực quan, dễ nhìn + có nhiều công cụ phân tích kỹ thuật thôi.

Các bạn cho mình hỏi là bật code author rồi thì còn khả năng bị hack tk nữa không vậy, cứ vài này lại có bạn hiền ip mỹ cố log vào acc btc-e của mình,..lần đầu cũng may onl kịp không là sạch túi rồi...các bạn tư vấn hộ với :eek::confused::eek::confused:
Trừ khi bạn bị mất luôn pass email thì bạn mới bị mất tiền trên btce. Nếu không thì nó chỉ log vào rồi nghịch ngợm phá phách (mua bán tầm bậy gây lỗ cho bạn)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week