Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

oh! ETH thì nếu theo a candylove nói được chính phủ chống thì còn khó nát nữa. I guess so :)

thì cứ ôm và hi vọng nó là btc v2.0 :rolleyes:

bistamp giờ 437 trong khi btc-e chỉ có 434 he he ^^

so với mốc giá 370 trước tết thì giờ btc cũng tăng được hơn 60 $/ 1 btc ồi đó nhề ... tăng thêm 30 $ / 1 btc nữa là ngon ^^ lao thẳng lên vùng 500 point ^^

các bác cho e hỏi là giữa các sàn giá trên lệch như vậy thì cứ mua bên này rồi rút bán bên kia có đc không nhỉ???

các bác cho e hỏi là giữa các sàn giá trên lệch như vậy thì cứ mua bên này rồi rút bán bên kia có đc không nhỉ???

Có ai cấm đâu, thử đi.

Có ai cấm đâu, thử đi.

bạn có thử làm như z vậy chưa, sợ site nó banne, vì giá bên btc-e luôn thấp hơn của simplefx tầm 10-15$ nếu trừ các chi phí trung gian giữa các giao dịch đi mình nghĩ vẫn còn lợi,...bạn nghĩ thế nào cho mình ý kiến với

bạn có thử làm như z vậy chưa, sợ site nó banne, vì giá bên btc-e luôn thấp hơn của simplefx tầm 10-15$ nếu trừ các chi phí trung gian giữa các giao dịch đi mình nghĩ vẫn còn lợi,...bạn nghĩ thế nào cho mình ý kiến với
phí rút sàn a đến phí rút sàn b rồi phí giao dịch của bitcoin

Bác nào gom LTC từ 2 ngày trước thì ăn đậm, mình lỡ gom NMC lỗ chổng vó :oops:

ôm từ 3.1 đây :rolleyes: còn NMC thì chờ tiếp đi :rolleyes:

Last Price: 444.068 USD
Low: 424.41 USD
High: 444.635 USD

Volume: 12574 BTC / 5448404 USD
Server Time: 21.02.16 12:29

khả năng vài ngày tới lên 500 không chừng
Với cái đà này

xác định lướt giá đang lên đỉnh thì ăn non thôi :D:D
chứ buy tầm đang lên cao xong nó tụt thì phiêu lắm :cool::cool:
ùa, mình tập lướt sóng mà toàn trật lất, vì theo mình tính thì cứ trên 1.5$ là bắt đầu có lãi, nên nó cứ lên xuống thế thì rất khả quan, nhưng không biết đường chốt giá nên cứ buy sell trật nhịp
chứ hk có mua trữ :D

ùa, mình tập lướt sóng mà toàn trật lất, vì theo mình tính thì cứ trên 1.5$ là bắt đầu có lãi, nên nó cứ lên xuống thế thì rất khả quan, nhưng không biết đường chốt giá nên cứ buy sell trật nhịp
chứ hk có mua trữ :D
Giá đang lên mà còn trật thì khi giá dump chắc cắt lỗ đau như cắt tờ..im :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,826
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week