Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Không ai biết được nó còn tăng hay giảm. Nhưng bác phải nhìn thấy giá trị thật của btc ở mức nào (trích câu nói của thằng bạn), và tài chính đừng chơi theo kiểu cố đấm ăn xôi, cầm cố mà nhảy vào. Chơi BTC em chỉ mới chơi gần đây, nhưng hiểu là, nếu không muốn nhức đầu thì cứ chiến long time. Kiểu nào cũng có lời, còn nhảy ra nhảy vào coi chừng bị thọt. Ăn cũng ngon mà thua cũng đậm lắm.
tại tớ lỡ dính 6.6btc rate 740$...
Giờ tính mua thêm ít btc ở rate 5xx này nữa hi vọng bù trừ gỡ vốn

tại tớ lỡ dính 6.6btc rate 740$...
Giờ tính mua thêm ít btc ở rate 5xx này nữa hi vọng bù trừ gỡ vốn
Sao lại mua ở giá trên ngọn như vậy, 6xx thì okie, chứ 7xx thì hơi căng. Nếu bạn có điều kiện mà không phải vay mượn cầm cố thì nên tậu thêm ở giá 5xx để bình quân mớ 7xx. Nó sẽ kéo mức lỗ xuống thấp hơn. Khi vướt 800$ thì canh xả hết, chứ đừng cố mà ăn đậm. Ăn là chết.

Nếu chẳng may nó dump về giá 4xx, thì cũng ôm ở đó. Đừng dại mà bán làm gì, vừa lỗ, vừa mất cân bằng tâm lý.

Cuộc chơi còn dài, cứ chiến tiếp đi, không phải xoắn đâu.

Sao lại mua ở giá trên ngọn như vậy, 6xx thì okie, chứ 7xx thì hơi căng. Nếu bạn có điều kiện mà không phải vay mượn cầm cố thì nên tậu thêm ở giá 5xx để bình quân mớ 7xx. Nó sẽ kéo mức lỗ xuống thấp hơn. Khi vướt 800$ thì canh xả hết, chứ đừng cố mà ăn đậm. Ăn là chết.

Nếu chẳng may nó dump về giá 4xx, thì cũng ôm ở đó. Đừng dại mà bán làm gì, vừa lỗ, vừa mất cân bằng tâm lý.

Cuộc chơi còn dài, cứ chiến tiếp đi, không phải xoắn đâu.
+5600 USD successfully redeemed!

Đợi ôm :)

Xuống như chưa bh được xuống nhưng vẫn còn trend up. :D.
Cứ bình tĩnh. Ai mà đã bán ở mức 7xx thì quá tốt. Giờ nhanh chóng mua vào.
Ai chưa bán cũng nên mua vào. :rolleyes:

Tốt rồi, mức này mà mua đươc 10 coin thì bình quân giá mớ kia cũng nhiều. Nếu 26, 27 này mà vẫn còn giá 5xx thì tớ cũng sẽ dự là vào tầm 10 coin như bạn ^^
Ừa tớ cũng hi vọng nó hạ xíu rồi mua :D xong lên để gỡ vốn thôi, quả kia lỗ mớ rồi.
Sáng thấy rate 522 mà chưa có dám chơi giờ mua btc-e dep sẵn vào đặt lệnh sẵn đợi down giá :D

Ừa tớ cũng hi vọng nó hạ xíu rồi mua :D xong lên để gỡ vốn thôi, quả kia lỗ mớ rồi.
Sáng thấy rate 522 mà chưa có dám chơi giờ mua btc-e dep sẵn vào đặt lệnh sẵn đợi down giá :D
Biên độ tăng giảm của BTC những ngày gần đây khá khó chịu. Thành ra, chẳng biết có cơ hội về 4xx ko nữa. Nếu có giá 4xx thì quá ngon rồi ^^

Biên độ tăng giảm của BTC những ngày gần đây khá khó chịu. Thành ra, chẳng biết có cơ hội về 4xx ko nữa. Nếu có giá 4xx thì quá ngon rồi ^^
Tớ cũng đang theo dõi đây :( giờ buy giá hiện tại thì cũng tạm ổn nhưng để coi hnay sao đã, tớ nghĩ sẽ giảm xuống 51x

Tớ cũng đang theo dõi đây :( giờ buy giá hiện tại thì cũng tạm ổn nhưng để coi hnay sao đã, tớ nghĩ sẽ giảm xuống 51x
Đã có giá 54x rồi kìa, tớ vào hồi sáng 558 rồi. Cũng tiếc, mà thôi kệ. Bình quân từ từ cũng tốt ^^

Đã có giá 54x rồi kìa, tớ vào hồi sáng 558 rồi. Cũng tiếc, mà thôi kệ. Bình quân từ từ cũng tốt ^^
theo nhận định của em thì tới ngày mai nó về 4xx

Nói thật, giờ ôm là lý tưởng. Vì trước lúc nó tăng nó đã có giá hơn 450 rồi, mà sắp tới lại giảm 1/2 không lẻ nó không tăng!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,106
172,158
Latest member
Tan21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back