Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Có những thằng như mày, tao mới giàu đc. Cố bán nhanh đi, vớt được đồng nào hay đồng đấy.

xin lỗi mày , a mày chốt lời lâu rồi, a mày sell lúc 67x thôi, chừa cái đỉnh cho mày ngồi đó.

nếu mà mày oánh đúng trend thì đang ăn ngon thì đừng có cau có như vậy chứ,

Tao ghét nhất là những thằng cứ hô hào, cho bà con lao vào chỗ chết. Miệng thì hô mua vào, mua vào, còn mình thì ngồi canh bán ra. :)

Good luck.

P/S : ai có j làm hok ? cho newbie đi kiếm ngày 5$ thôi.....

Last edited:
xin lỗi mày , a mày chốt lời lâu rồi, a mày sell lúc 67x thôi, chừa cái đỉnh cho mày ngồi đó.

nếu mà mày oánh đúng trend thì đang ăn ngon thì đừng có cau có như vậy chứ,

Tao ghét nhất là những thằng cứ hô hào, cho bà con lao vào chỗ chết. Miệng thì hô mua vào, mua vào, còn mình thì ngồi canh bán ra. :)

Good luck.

P/S : ai có j làm hok ? cho newbie đi kiếm ngày 5$ thôi.....

Lời nhiều k. Mấy trăm satoshi?

Ăn được thì ấm vào thân :)) cãi nhau làm cái gì :-< hồi được tí dự là nhùng nhằng ở tầm này

Hehe, trend up thì vẫn còn đó. Ai lỡ mua vào giá 7xx thì nên canh mua vào giá 5xx để bình quân rồi cứ để đó. Không phải xoắn đâu, còn chưa tới 15 ngày nữa để BTC thổi sóng mà các bác chưa gì đã run ghê vậy.
Em mua 1 mớ ở giá 575, giờ mua tiếp ở giá 558 đây, ai chạy cứ chạy, em cứ ôm ở giá 5xx, nếu big dump về 4xx thì lại ôm tiếp. Không lo gì đâu :D

GIÁ TIẾP TỤC GIẢM,
bây giờ nên mua chưa, hay đợi nó giảm nữa hả mọi người:D

china nó rape thì bitcoin nó rớt giá thôi, Mỹ nó còn rape dc mà.

Ps: Donald Trump chếm đó, e ko bít nhe

tình hình nguy hiểm nhỉ,
thôi đặt lệnh mua vào mức 450 vậy.
hi vọng nó đừng xuống 400:oops:

vãi cả dumb

0.6354 USD
6.6028 BTC

còn hạ k cậu nhỉ @@
Không ai biết được nó còn tăng hay giảm. Nhưng bác phải nhìn thấy giá trị thật của btc ở mức nào (trích câu nói của thằng bạn), và tài chính đừng chơi theo kiểu cố đấm ăn xôi, cầm cố mà nhảy vào. Chơi BTC em chỉ mới chơi gần đây, nhưng hiểu là, nếu không muốn nhức đầu thì cứ chiến long time. Kiểu nào cũng có lời, còn nhảy ra nhảy vào coi chừng bị thọt. Ăn cũng ngon mà thua cũng đậm lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week