Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Tại vì ăn thằng ada nhân xn nên mới còn trụ đc với cái số lần chia nhỏ hơn số lần x..
Bác vậy cũng là giỏi rồi, giờ em mới biết tới con ADA, đang dự định có vốn thì đập zô nó ôm vài tháng đây bác

mấy bác còn trẻ, tính ra mình cũng hơi già, thời học cấp 1, bánh mì có 1000 1 ổ, mấy người bán mua về cắt đôi, bán 500 vnd cho nữa ổ
Bánh mì 1 ổ là bánh mì không đúng không bác, nếu đúng thì em cũng có qua thời đó. Nhớ hồi đó ghê :(
ADA giá giờ hold tốt, tiềm năng tốt.Nhêifu người đánh giá nó chất lượng, nhưng giờ nó dag giá quá thấp.
Đúng rồi bác, chỉ tiếc là bây giờ đã cạn lực, không thì em cũng múc nó :(

ADA này thật sự có khả năng lên >1 luôn. Nhưng phải chờ đợi
Đúng rồi bác, hiện tại chưa có dự án nào chạy trên nền tảng này, khả năng rất cao là sẽ phi ngoài 1$, hóng mà không có vốn chơi :(

Đúng rồi bác, hiện tại chưa có dự án nào chạy trên nền tảng này, khả năng rất cao là sẽ phi ngoài 1$, hóng mà không có vốn chơi :(

đợi win 1 con bounty, là có vốn dập ngay rồi bác. Thời trước mình toàn chơi PTC, lúc đó PTC nó mọc như nấm bounty airdrop bây giờ

đợi win 1 con bounty, là có vốn dập ngay rồi bác. Thời trước mình toàn chơi PTC, lúc đó PTC nó mọc như nấm bounty airdrop bây giờ
PTC bây giờ em còn chơi nè bác, kiếm tiền mua mì gói hàng ngày :D. Bounty thì cũng hên xui lắm bác, dạo này thấy nhiều tình trạng admin bùm @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week