Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mình đi mexico 1 ăn 8 win Đức , đến trận Korea bỏ qua ko theo, ko ngờ là Korea chiến luôn Đức, odd 21 gì đâý

mình đi mexico 1 ăn 8 win Đức , đến trận Korea bỏ qua ko theo, ko ngờ là Korea chiến luôn Đức, odd 21 gì đâý
Trận Mexico thì còn nghĩ ra được chứ trận vs Hàn liều lắm mới đánh Hàn đó bác. Này chơi tỉ số thì đc, thằng bạn của thằng bạn em nó ăn tỉ số 2 trận này, đặt 20k ăn vài chai, hên thật :confused:

Giờ coin nó đang cho về đáy về bọn kia nó đẩy ngưỡng thấp. Khi đó thì mới bọn nó mới ôm lại. Giờ tâm lý người dùng là nó lên là bắt đầu xả nên nó sẽ lên qua ngưỡng để mọi người lưỡng lự giống năm ngoái, Còn bao nhiều thì chịu. Sẽ có mốc mà cá lẻ bắt đầu có ý nghĩ lại là cá mập bơm để pump thì cá lẻ sẽ giữ lại, Lúc đó cá mập nó pump phát rùi xả.

Sắp về 3k rùi. Tớ ở trong mấy group bọn altcoin. Chúng nó đang tự sướng tinh thần rằng giờ coin 0.01$ chứng hết mùa hè này nữa là lên 1$

Thị trường đẫm máu quá. Không biết có cơ hồi nào để khôi phục lại hay không nữa. Buồn.
Chờ cú hích thôi bác, nhưng với tình hình hiện tại thì có vẻ khó, chắc cũng phải đến tháng 10 quá bác

Khó tin quá, Nó tự an ủi bản thân thôi bạn. Thật sự rất khó.
Em nghi nhóm đó là nhóm cá mập quá, thường nó sẽ cho 1 con, nó mua đc giá thấp rồi nó bump lên, bump giữa chừng rồi nó share kèo cho bác nhảy vào, thấy giá đẹp rồi nó lại xả ra, ai đau thương thì bác biết r` đó :confused:

chẹp tháng 6 sắp qua và nguyên tháng 6, 1 btc đã bị bay màu cỡ 2k usd khi rớt từ 7k7 về còn coá 5k7 ^^

không biết nguyên tháng 7, btc có bay màu tiếp từ 5k7 còn coas 3k7 hem đây ?

2 tháng trôi qua và sau 2 tháng hè rực lửa , btc đã từ 9k9 về còn có 5k9, bay 4k usd/ 1 btc ồi ^^

2 tháng trôi qua và sau 2 tháng hè rực lửa , btc đã từ 9k9 về còn có 5k9, bay 4k usd/ 1 btc ồi ^^

Chart này chắc về tầm 5k đáy rồi, hy vọng đừng xuống nữa.
Không xuống nữa đâu 2 bác, chắc đã chạm đáy rồi, hóng thị trường bật lại

Giá này thật đáy ra quần rồi bạn, mình cao eth băng trâu, ngay lời được 1$ trừ tiền điện
không sao bác, đủ mì gói rồi bác, nằm chờ thời thôi bác. Em đang mì gói đây, bác ăn cùng không :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back