Ask Genlogin hay GPM để cày airdrop

Solution
Mấy pro cho mình hỏi giữa 2 con này thì con nào oke và chi phí tối ưu để cày airdrop nhỉ
GPM là lựa chọn tốt nhất rồi bạn nhé, giá vĩnh viễn chỉ vài triệu khá oke. Lại còn là hàng VN nên support cũng tốt. Còn genlogin chỉ nên sài bản free, trả tiền theo tháng hoặc theo năm chỉ dành cho người kinh tế cao. Nếu thấy câu trả lời phù hợp với bạn thì hãy bấm "mark as solution" để cám ơn mình nhé

dang91173

Junior
Solutions
5
Reactions
86
MR
0.044
Mấy pro cho mình hỏi giữa 2 con này thì con nào oke và chi phí tối ưu để cày airdrop nhỉ
GPM là lựa chọn tốt nhất rồi bạn nhé, giá vĩnh viễn chỉ vài triệu khá oke. Lại còn là hàng VN nên support cũng tốt. Còn genlogin chỉ nên sài bản free, trả tiền theo tháng hoặc theo năm chỉ dành cho người kinh tế cao. Nếu thấy câu trả lời phù hợp với bạn thì hãy bấm "mark as solution" để cám ơn mình nhé

Upvote 1
Solution

hieu230592

Hero
Reactions
429
MR
0.592
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tùy nhu vầu của bạn, cần automation tiện lợi dễ dùng thì genlogin
Gpm đc mỗi cái rẻ, mà thế thì dùng cái free ixbrowser luôn đỡ tốn tiền
Còn khả năng antidetect thì 2 thằng đều k ổn, cần ẩn danh mạnh dùng gologin hoặc adspower.

Upvote 1

NTKVN

Newbie
Reactions
7
MR
0.379
Tùy nhu vầu của bạn, cần automation tiện lợi dễ dùng thì genlogin
Gpm đc mỗi cái rẻ, mà thế thì dùng cái free ixbrowser luôn đỡ tốn tiền
Còn khả năng antidetect thì 2 thằng đều k ổn, cần ẩn danh mạnh dùng gologin hoặc adspower.
Sao mình thấy giới thiệu khả năng antidetect ok mà nhỉ

Upvote 0

tigernguyen

Junior
Reactions
40
MR
0.891
T đang sài cả 2, vote cho gen, tiền nào của đó thôi.
Gen ưu điểm đơn giản,code thì tự viết được, dễ sài nhược điểm giá cao.
Gpm ưu điểm rẻ. Script thì xin vào mấy nhóm share script lấy auto về chạy. Nhược điểm nếu muốn viết script chạy auto là mất khá nhiều thời gian để tìm hiểu về cách viết script.
Chức năng thì cả 2 loại gần như giống nhau.

Upvote 0
Sao mình thấy giới thiệu khả năng antidetect ok mà nhỉ
anti detect 2 thằng đều lởm, thua cả dolphin anty
đang nhắn support chờ trả lời đây, cùng 1 proxy dân cư mỹ thì check iphey.com dolphin anty với adspower xanh lè, genlogin vs gpm đỏ lòm
nên nếu mà muốn chạy social thì k nên dùng.
thế mạnh của con gen là chợ auto chứ k phải anti detect.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,478
176,998
Latest member
Balamyth

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week