Other geautlike-kiếm 2$/ngày có tool có proof mới

vâng cám ơn chủ thớt, mặt dù cái imacros này mình biết rồi, hông phải mình gato, nhưng đây là hình thức câu ref :cool:, mình tưởng là nguyên 1 cái tools viết bằng c# hay gì cơ :D, dù sao cũng cám ơn chủ thớt

bạn nào xài cái này thì thêm vao dòng SET !ERRORIGNORE YES vào dưới cái dong đầu tiên, mục đích là để nó bỏ qua lỗi trong quá trình play(loop).

bạn nào muốn chơi kiểu hình thức like này thì qua abclike.com nhé, bên đấy có rất nhiều trang để cho các bạn like. nếu có chơi thì cá bạn ủng hộ nhé: https://abclike.com/?ref=21788
ref đi rùi mình post máy cái auto click của trang abc này cho các bạn
thêm cái dong của bạn cũng ko có tác dụng gì
chơi abclike thì bao giờ mới được tiền hả bạn làm sao bằng trạng mình giờ thiếu chú đấy nhé
diều kiện rút tiền của nó rất ngặt nghèo .thu nhat la dang ky hon 30 ngay moi rut ruoc tien trong khi site mình giới thiệu đăng ký 2 ngày là rút được tiền
thứ hai tài khoản facebook phải có hơn 100 bạn vì lúc rút tiền nó bắt gửi tài khoản facebook để xác nhận trong khi site mình giới thiệu ko cần xác nhận tk facebook
thứ ba 2000coins =1$ trong khi site mình giới thiệu 600coins=1$
thư tu web nó rất chậm click mỏi mắt mới được 1 cái
thứ năm đặc biệt nó cấm dùng tool nhé bạn nào dùng tool thì một tháng sau thanh toán nó sẽ từ chối nhiều bạn chăm chỉ clik cả tháng rồi trắng tay
mình chơi bên abclike từ lâu rồi giờ cũng nản vì nó nâng cấp web chậm kinh khủng
và con cái nữa là các bạn mới đăng ký web đó phải đạt hơn 2000 click nó mới cho rút tiền
như thế thì mấy ai đủ điều kiện mà chơi chứ

tháng abclike mình yêu cầu rút 3$ bị nó từ chối vì bảo nic facebook của mình không đủ hơn 100 bạn .nản vãi .cày cả tháng mới được vay

kiếm tiền với getautulike rất uy tín có tool click tự động
600coins=1$

đặc biệt mỗi ngày thưong 50 - 100 coins như vậy bạn không cần làm gì 10 ngày bạn cũng có được coi như 1$

kiếm 2$/ngày

min pay 3$ .nhanh thì 30phut .chậm nhất không quá 24h

bạn nào ref ủng hộ để lại id và email sẽ được gửi tool tự động clikc.

click vào đây để đăng ký

vì đây là site nước ngoài có thể nhiều bạn còn chưa hiểu cách làm nên mình sẽ hỗ trợ nhiệt tình quá (yahoo daiphuoc1068) và email :[email protected] cho bạn nào ref cho mình.(hoặc inbox cho mình nhé)

chuy: site này chưa cam tool chỉ cam nhiều tài khoản trên 1 ip
còn đây là proof vừa nhận chiều nay xong
cái này nghe vẻ ngon hơn ,vừa ref cho thớt
id thuyenkhong ben
mail [email protected]
gửi tool và hướng dẫn em luôn nhé

Công nhận thằng abclike ko ăn thua..hix. Thớt có tool mới thì gửi ae đê. Chứ mãi cái tool này thì sao mà kiếm nhiều đc. :D> Pay 12h rồi mà chưa thấy gì..@@

thêm cái dong của bạn cũng ko có tác dụng gì
chơi abclike thì bao giờ mới được tiền hả bạn làm sao bằng trạng mình giờ thiếu chú đấy nhé
diều kiện rút tiền của nó rất ngặt nghèo .thu nhat la dang ky hon 30 ngay moi rut ruoc tien trong khi site mình giới thiệu đăng ký 2 ngày là rút được tiền
thứ hai tài khoản facebook phải có hơn 100 bạn vì lúc rút tiền nó bắt gửi tài khoản facebook để xác nhận trong khi site mình giới thiệu ko cần xác nhận tk facebook
thứ ba 2000coins =1$ trong khi site mình giới thiệu 600coins=1$
thư tu web nó rất chậm click mỏi mắt mới được 1 cái
thứ năm đặc biệt nó cấm dùng tool nhé bạn nào dùng tool thì một tháng sau thanh toán nó sẽ từ chối nhiều bạn chăm chỉ clik cả tháng rồi trắng tay
mình chơi bên abclike từ lâu rồi giờ cũng nản vì nó nâng cấp web chậm kinh khủng
và con cái nữa là các bạn mới đăng ký web đó phải đạt hơn 2000 click nó mới cho rút tiền
như thế thì mấy ai đủ điều kiện mà chơi chứ
haha,:p bác cứ thích đùa, bác thử chạy theo kiểu "play (loop)" đi, đến lúc có fanpage nào mà bác đã like or thích trước đó, thì làm gì có giá trị "thích" or "like "nữa để cho imacros nó click, khi đó nó sẽ báo lỗi không tìm thấy giá trị. và khi hông có dòng bỏ qua lỗi thì imacros dừng ngay tức khắc.

code like fanpage mình gửi cho bạn kia hồi tối thì mình cũng đã tối ưu câu lệnh để khi gặp nhưng trương hợp mình vừa nói imacros sẽ bỏ qua, và chạy tiếp với fanpage tiếp theo, cả khi có 2 trnag liên tiếp bị lỗi thì imacros vẫn chạy bình thường ! mình hk phải gato với bạn đâu, mình chỉ có chút kinh nghiệm nho nhỏ chia sẽ vậy thôi ! nếu có gì thì bạn bỏ qua :D

Công nhận thằng abclike ko ăn thua..hix. Thớt có tool mới thì gửi ae đê. Chứ mãi cái tool này thì sao mà kiếm nhiều đc. :D> Pay 12h rồi mà chưa thấy gì..@@
không ăn thua là sao bạn, mình đang làm cái thêm cái js kết hợp với imacros, dể tối ưu quá trình chạy khi có lỗi, khi nào xong mình sẽ post cho mọi người tham khảo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom