Other geautlike-kiếm 2$/ngày có tool có proof mới

tất các các bạn đã đăng ký chịu khó đăng nhập mỗi ngày để lấy 50-100 coins thường hàng ngày nhé tính ra cũng coi như 10 ngày được nó tăng thêm không 1$ rồi
và đang có mà coup đấy nhé bạn nào dùng rồi thì thôi bạn nào chưa dùng mã này thì cho vào đội coup lấy coins nhé 5228-5964-1264-8560

hướng dẫn mình chơi cái này luôn nha cậu, thấy giông abclike, nhưng do site ngoại nên hk biết sao :binhsua:

vâng cám ơn chủ thớt, mặt dù cái imacros này mình biết rồi, hông phải mình gato, nhưng đây là hình thức câu ref :cool:, mình tưởng là nguyên 1 cái tools viết bằng c# hay gì cơ :D, dù sao cũng cám ơn chủ thớt

bạn nào xài cái này thì thêm vao dòng SET !ERRORIGNORE YES vào dưới cái dong đầu tiên, mục đích là để nó bỏ qua lỗi trong quá trình play(loop).

bạn nào muốn chơi kiểu hình thức like này thì qua abclike.com nhé, bên đấy có rất nhiều trang để cho các bạn like. nếu có chơi thì cá bạn ủng hộ nhé: https://abclike.com/?ref=21788
ref đi rùi mình post máy cái auto click của trang abc này cho các bạn

thang abclike so vai. no cam dung tool 2000 coins moi =1$.dau thang moi duoc rut tien tai khoan facebook phai co hon 100ban no moi pay .chan nhu con ran

vâng cám ơn chủ thớt, mặt dù cái imacros này mình biết rồi, hông phải mình gato, nhưng đây là hình thức câu ref :cool:, mình tưởng là nguyên 1 cái tools viết bằng c# hay gì cơ :D, dù sao cũng cám ơn chủ thớt

bạn nào xài cái này thì thêm vao dòng SET !ERRORIGNORE YES vào dưới cái dong đầu tiên, mục đích là để nó bỏ qua lỗi trong quá trình play(loop).

bạn nào muốn chơi kiểu hình thức like này thì qua abclike.com nhé, bên đấy có rất nhiều trang để cho các bạn like. nếu có chơi thì cá bạn ủng hộ nhé: https://abclike.com/?ref=21788
ref đi rùi mình post máy cái auto click của trang abc này cho các bạn

Đá đít bác cái. Đã Ref cho bác. Bác gửi tools vào mail mình nhé
user: samjutom
mail: [email protected]

có pro nào chỉ mình cách Like Websites với đc ko ?
mình Like websites quài mà ko đc coins ? nó toàn báo lỗi thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,535
170,630
Latest member
AutoFace
Back
Top Bottom