Help gấp lắm rồi các bác giúp em với

tien_oi

Senior
Reactions
387
MR
0.000
Tình hình là em mới làm một site WP giờ em muốn chặn ip một số quốc gia ko cho vào trang web của em nhưng mãi ko làm được, có anh nào biết giúp em với. em cảm ơn

Mới làm mà đã phải đuổi khách đi rồi,trang bác hot quá.up cho chủ thớt

Thanks bác đã share ... tiện thể bác cho e thắc mắc luôn, ví dụ muốn chặn dải ip VietNam nhưng trừ dải ip của mình để còn tiện quản trị thì làm thế nào ạ ... em xin trả công lun ạ :binhsua43:
Bác xài mạng nào? mỗi mạng sẽ có 1 chuỗi IP nhất định, ví dụ 123.xxx hay 117.xxx lên bác GG search IP danh sách IP việt nam nó ra 1 dãy rồi bác xem danh sách nào IP của mạng mình đang xài thì bỏ 1 chuỗi đó ra.

Bạn chặn nước nào thì search dải IP nước đó rồi vào cloudflare add vào blacklist là đc.

mí bác cho hỏi khi chặn ip nưoc nào rồi làm sao vào site nó báo Access Denied chứ k phải hiện captha rồi nhập vào vẫn vô dc?

mí bác cho hỏi khi chặn ip nưoc nào rồi làm sao vào site nó báo Access Denied chứ k phải hiện captha rồi nhập vào vẫn vô dc?

dùng htaccess đi cậu là được :D

gấp lắm rồi các bác giúp em với

Bác vào mục Threat control - Add custom rule và gõ tên quốc gia đó nhấn chặn hoặc tin tưởng là xong! ko cần phải gõ 1 dãy IPs vào và nếu muốn ko chặn IP mình đang xài thì gõ 1 dãy IPS mạng của mình nhấn trust

Announcements

Forum statistics

Threads
419,636
171,671
Latest member
sonpham36115

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom