• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Gấp ! Cần tìm sư phụ dạy làm off ở tphcm. E sẽ tới tận nhà để học ạ.

up, biết đâu vậy lại tốt hơn, thớt đừng bùn, cố lên nhé, k ai dạy thì tự học nhé :D

Upvote 0
đáng lý ra bạn nên thi lại, tiếc quá
mình nghĩ nên ra ngoài làm có lý hơn
mmo làm ban đêm kiếm thêm chút thôi
ráng đi

Upvote 0
Mình sv năm nhất. Ba mẹ đặt kì vọng vào mình rất nhiều nhưng vì ko đúng nghành thích nên e toàn nghỉ nay bị đuổi rồi. Em cần tìm người giúp e có công việc ổn định để phụ giúp gia đình. Gia đình e khó khăn lắm
. Em đang nghiêm túc .Ai giúp đc thì nt e số 01866826988 . m.n cmt đừng troll e ạ . !
biết khó khăn mà con nghỉ học. Vãi loằng thanh niên của năm

Upvote 0
Em muốn người ta giúp thì phải chủ động hỏi han, nhờ vả người ta, đằng này lại đòi người ta xách 200đ ra nhắn tin tận răng cho :p

Đời ko dễ như mơ đâu em :D :D

Upvote 0
Mình sv năm nhất. Ba mẹ đặt kì vọng vào mình rất nhiều nhưng vì ko đúng nghành thích nên e toàn nghỉ nay bị đuổi rồi. Em cần tìm người giúp e có công việc ổn định để phụ giúp gia đình. Gia đình e khó khăn lắm
. Em đang nghiêm túc .Ai giúp đc thì nt e số 01866826988 . m.n cmt đừng troll e ạ . !
Anh chỉ em đây, em cứ đi hết forum, thấy thằng nào mà để yahoo ở chữ ký là nhận đệ với nhận học trò thì pm hết hỏi tụi nó trước sau gì cũng ra thôi
. Đừng pm cho mấy thằng chủ dịch vụ nhé, tụi nó ngu lắm chả biết gì mà chỉ đâu

Upvote 0
chắt lừ :D

Upvote 0
Anh chỉ em đây, em cứ đi hết forum, thấy thằng nào mà để yahoo ở chữ ký là nhận đệ với nhận học trò thì pm hết hỏi tụi nó trước sau gì cũng ra thôi
. Đừng pm cho mấy thằng chủ dịch vụ nhé, tụi nó ngu lắm chả biết gì mà chỉ đâu
klq pro có thể cho e xin cái avatar thằng joker và thằng hút khói đc k :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,070
171,115
Latest member
modyota

Most discussed of week