New Gamefi đầu tiên trên mạng xã hội X - Twitter

Update mới nhất từ CEO:

‼️ Số lượng mảnh mỗi tuần như nhau và cố định -> Càng nhiều người farm thì tỉ lệ nhận được càng thấp

‼️ Tỷ lệ rớt mảnh 1>2>3>4>5

‼️ Nếu tỉ lệ random rớt mảnh 1,2 ở đầu tuần quá cao thì cuối tuần sẽ giảm xuống và ngược lại ( VD tuần này mảnh 1,2 đầu tuần gần như không rớt thì cuối tuần sẽ bù lại)

‼️ Số lượng mảnh sẽ bắt đầu được reset vào đầu tuần (Chưa biết chu kì bắt đầu từ thứ mấy)

Em có 1 con Level 10 rồi. Giờ muốn mua trong Store con Level 17 thì của em đc tính là 2 con phải ko bác? Hay phải nâng cấp dần ah.

Last edited:
Em có 1 con Level 10 rồi. Giờ muốn mua trong Store con Level 17 thì của em đc tính là 2 con phải ko bác? Hay phải nâng cấp dần ah.
là tính 2 con luôn b

là tính 2 con luôn b
Theo bác thì nên để tiền nâng cấp dần hay mua 2 con thì cách nào lợi hơn ah. Thanks bác.

Theo bác thì nên để tiền nâng cấp dần hay mua 2 con thì cách nào lợi hơn ah. Thanks bác.
Nâng cấp chỉ nên nâng factory, còn mua luôn sẽ rẻ hơn nâng cấp, trừ khi bác muốn lên LV30 để đi PvE zone2, ko thi cứ mua Pet rồi nâng factory đi Zone1 cũng đc

Nâng cấp chỉ nên nâng factory, còn mua luôn sẽ rẻ hơn nâng cấp, trừ khi bác muốn lên LV30 để đi PvE zone2, ko thi cứ mua Pet rồi nâng factory đi Zone1 cũng đc
Thanks bác nhiều.

Bác cho em hỏi cái Balance là để làm gì ah. Em chưa biết mục đó để làm gì ah.

Attachments

45.2 KB · Views: 24
Bác cho em hỏi cái Balance là để làm gì ah. Em chưa biết mục đó để làm gì ah.
đó là số Berry thừa ra nhà máy ko sản xuất kịp để chuyển sang Earning, nếu nâng factory gần bằng LV pet thì số đó sẽ lên chậm, tụt dần nhé b

Big update của CEO xPET
—————————-

⚠️Sau nhiều nỗ lực cải tiến xPET theo chiều hướng dài hạn, team nhận ra $BERRY đang dần mất đi giá trị vốn có

⚠️Bản cập nhật tiếp theo sẽ thay đổi cách vận hành của farm, farming sẽ giúp pet có lv cao hơn và lv càng cao sẽ càng có lợi trong pve và pvp

⚠️Sẽ snapshot $BERRY của cả hệ thống và gửi vào kho đồ dưới dạng item, sẽ có chức năng trong tương lai để nâng cấp farm

⚠️Thay đổi các thông số trên giao diện farm để phù hợp, sẽ hiển thị số $BPET đã xài -> Sau đó tất cả số $BPET này sẽ quay trở lại trong 25 ngày

⚠️Booster giờ sẽ chuyển đổi trực tiếp thành $BPET

⚠️Chorme Store mất 1-2 ngày để update extension

link gốc: https://x.com/Michaeltalkhere/status/1743638500539556141?s=20

xpet - code game: xpet_bbab890c (reward 50 $BPET)

sau update lớn tránh lạm phát bpet thì bpet đã bay trở lại

Attachments

156.4 KB · Views: 35
xpet - code game: xpet_bbab890c (reward 50 $BPET

xpet - code game: xpet_bbab890c (reward 50 $BPET)

Chuẩn bị pump tiếp nhé

And Pet Power shipped.
You can see the Power of your Pets when opening xPet. Show how strong your Pets are on Twitter, now! First preparation step onto the upcoming battles
-------------------------------------------------------------
Và Pet Power đã xuất xưởng.
Bạn có thể thấy Sức mạnh của Thú cưng khi mở xPet. Hãy cho thấy Thú cưng của bạn mạnh mẽ như thế nào trên Twitter ngay bây giờ!
Bước chuẩn bị đầu tiên cho những trận chiến sắp tới

Attachments

41.4 KB · Views: 20
Giá bay trở lại sau khi lượng bpet được kiểm soát không lạm phát

Sắp ra pvp, pet đã có biểu tượng lực bên dưới, chuẩn bị oánh nhau tơi bời rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member