New Gamefi đầu tiên trên mạng xã hội X - Twitter

Bác cho e hỏi giờ muốn đầu tư con này thì giá sao ạ, và 1 ngày thu hoạch dc bao nhiêu ạ, thank bác
VỐN VÀO GAME TỐI ƯU ĐỂ CÓ THỂ EARN MỨC CƠ BẢN NHẤT! - Update ngày 28/12⚡

Để có thể earn được $BPET ở mức cơ bản nhất, ae cần có

✔️ Có ít nhất 1 Pet level 10. Mua luôn Pet level 9 (401 $BPET) trong cửa hàng là rẻ nhất. Sau đó nâng cấp lên lv10 (76 $BPET) để có thể tối ưu vừa farm vừa PVE song song!

✔️ Factory level 3 (230 $BPET)

Chi phí của 2 yếu tố này có thể thay đổi theo thời gian

🔥Giá update ngày 28/12: ~ 707 $BPET ($830u)🔥

HƯỚNG DẪN 3 BƯỚC ĐỂ EARN TỪ XPET!

1️⃣ Tải xPet

Truy cập: https://www.xpet.tech/

- Bản cho PC (tải extension Google Chrome): https://chromewebstore.google.com/detail/xpettech/lpcacagdanaollekchlniifnnflbamep?pli=1
- Bản mobile (truy cập và làm theo hướng dẫn): https://app.xpet.tech/

2️⃣ Đăng nhập tài khoản 𝕏

Sau khi đăng nhập 𝕏, anh em sẽ thấy một extension hiện lên phía bên phải, mở extension và kết nối với tài khoản 𝕏

3️⃣ Nhập Mã Mời

Ủng hộ ref mình nhé: xpet_bbab890c
---

Vậy là đã xong 3 bước để anh em có thể vào game, các bước tiếp theo mình sẽ để ở dưới nhé!

Trước khi xuống tiền, bạn phải hiểu về nó đã, vậy cơ chế game này hoạt động thế nào? :

👉Bạn sẽ phải mua Pet và có 1 nhà máy (Factory) để chuyển đổi $BERRY của các Pet farm ra thành token $BPET, cơ bản là như sau:

✅ Bạn sở hữu càng nhiều Pet và Pet level càng cao thì khả năng farm ra $BERRY càng nhiều.

✅ Factory là nơi chuyển hoá $BERRY thành $BPET. Factory level càng cao, khả năng chuyển đổi càng nhanh và lớn.

✅ $BPET là token chính trong xPet. Có thể mua bán dễ dàng trên DEX như Uniswap.

✅ $XPET là đồng tiền đặc biệt trong Game (Giống AXS nếu ae đã từng chiến Axies). Hiện tại chỉ có chức năng mua Pet. Nhưng sau này sẽ có thêm các chức năng đặc biệt.

HƯỚNG DẪN MUA BÁN TOKEN $BPET và $XPET

1. Truy cập vào xPET Wallet extension

2. Copy địa chỉ Ví

3. Mua ETH trên CEX (Binance, OKX,..) rồi rút về (lưu ý mạng Arbitrum) theo địa chỉ ví xPet của bạn

4. Vào mục "Settings" để cài đặt 2FA (Nên dùng Google Authenticator) sau đó chọn Export Wallet nhập mã 2FA vừa cài

5. Khi có được "Private Key", bạn có thể copy và import vào Metamask rồi sử dụng Ví như bình thường.

6. Swap $BPET, $XPET trên Uniswap

2 contract sau đây:

$XPET: 0x00cbcf7b3d37844e44b888bc747bdd75fcf4e555
$BPET: 0x6dAF586B7370B14163171544fca24AbcC0862ac5

giá xuống sâu bác nào muốn lên thuyền vẫn còn cơ hội nhé

Sang tuần có tin giá lại bay tiếp,ai nhanh vào thì còn cơ hội

Happy new year, chúc ace đã và sắp lên thuyền gặp nhiều may mắn kiếm đx nhiều tiền

ref cho chủ thớt nhiều mà chưa thấy lộc đầu năm đâu nhé :D

khiếp ông đốp mấy nghìn vào r =] t vào từ ngày mới ra , hết 60u được 1 pet lv10 nhà lv3 =]
Có nhiều bác đốp vào cả chục nghìn rồi đó bác, giờ đang bú đẫm bác ạ

Đã update thông tin và cách chơi mới nhất trên #1

Vốn vào game Giá update trưa ngày 1/1: ~ 707 $BPET ($471u)

Tóm tắt bài post mới nhất của CEO, các điểm cần lưu ý :

1. Farm và PvE là 2 hệ thống khác nhau
2. Việc giảm level chỉ áp dụng trong PvE và PvP không ảnh hưởng đến tốc độ farmming
3. Bạn chắc chắn sẽ farm lại được 100% số $Bpet đã đầu tư

Ví dụ : Pet lv 10 sau khi claim PvE thì tốc độ farming vẫn là của lv 10 chứ k phải tốc độ của lv7 👀

Vốn vào game 🔥Giá update đêm ngày 2/1: ~ 707 $BPET ($450u)🔥

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week

Back