Help Game Cờ tướng , Phỏm , Tiến Lên miền Nam , miền Bắc !

Hôm qua bảo bạn lấy thẻ đt thì k lấy :-ss LR pix nó chưa pay cho mình , bạn lấy thẻ thì pm yahoo nhé
cái ny chơi sao ak cậu

đã thanh toán xong nợ nần vs bác lamtien :X yêu quá ngày đẹp trời
Up lên nào

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

Up nó lên rồi đi làm việc nào :D

Ôi phải up nó lên thôi

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 12:30 PM ----------

Topic hay này sao k ai vào chơi nhỉ :(

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

:( lại tự đá nó lên , ai đi ngang qua sút nó lên hộ nầu

toàn up 1 mình á , có thể thanh toán qua LR nhé các bạn trẻ

Ec ko ham hố cờ bạc có 3key sóc đĩa thì chơi :m131:

Mình thì vốn không có tài tổ chức các hoạt động , với cả nói thật mình thấy với số tiền của mình tổ chức ev cờ thì chắc cũng k có mấy ai tham gia vì giải thưởng hơi bé :D nếu có bạn nào có tài tổ chức được ev cờ thì mình xin góp chút chút trong khả năng cho phép :x .

---------- Post added at 02:23 AM ---------- Previous post was at 02:22 AM ----------

Em có quan trọng vấn đề tiền nong quá đâu bác , chẳng qua đưa vào là để thêm tí máu me chứ đánh không thôi đôi khi ko hứng thú lắm với cả đánh to tiền dễ cay cú nhau lắm bác :)) có khi được vài đồng lại xích mích thì không hay .
ai cha thích tiền bạn cứ nói thế, tại bạn chưa đam mê. khi nào nó ngấm vào máu thì lúc đó xem bạn có quan trọng vấn đề tiên nong k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,708
Latest member
Bsmvn777
Back
Top Bottom