Help Game Cờ tướng , Phỏm , Tiến Lên miền Nam , miền Bắc !

tuan2407tn

Newbie
Reactions
81
MR
0.000
Hiện tại thì mình có khoảng 20 cái thẻ điện thoại 10k mà chả biết làm gì nên tạo game chơi vui vui , mình có thể chơi Cờ tướng , Phỏm ( chỗ mình gọi thế ) hay còn gọi là đánh tá lả ấy , Tiến lên miền Nam , miền Bắc ! Cụ thể như sau :
Đối với Cờ tướng thì mình gà lắm nên đánh 2k VNĐ 1 ván thôi .
Đối với phỏm ( chỉ đánh solo thôi nhé ) cái này mình cũng ngu : 5k VNĐ 1 ván .
Đối với Tiến lên thì độ hên xui chiếm khá cao : 2k VNĐ 1 ván .
Hình thức thanh toán : Qua thẻ điện thoại , cứ 10k là thanh toán , ít ít thế này cho các bạn chơi với mình đỡ sợ bị scam . Bạn nào chơi thì cm ở tp rồi ra Yh pm mình nhé . Thời gian chơi là từ 14h đến 19h :D đêm thì thi thoảng mình mới chơi . Anh em nào không thích đánh tiền mà muốn giải trí cũng cứ pm nhé , rảnh rảnh thì chơi cho vui .
Nếu ai muốn chơi pm inbox mình . Mình chơi ở Zing play nhé .
Em lập cái thớt này ra chơi vui vui thôi nếu các mod thấy nó vi phạm luật 4rum thì nhắc em với :D thanks

Last edited by a moderator:
sáng mai chơi nhá bác jo ngủ rồi. mikamokedo cứ buzz e cái, sang e pm lại

2k/ ván => 5 ván cờ mới đc 10k hở. thoai. em cạp khỏe hơn. up cho bác nhé. vui thì đc :D. mà sao ko nạp vào đt lại đi chơi thía này ;)

giải trí mà bác chứ ăn ún thì bét 1 trận cho nó lành

hay bác lấy mấy thẻ đó làm event cờ tướng đi ;)

Đúng rùi.Làm event cờ tướng đi. Em là g nhưng cũng xin 1 chân...:binhsua95:

hay bác lấy mấy thẻ đó làm event cờ tướng đi ;)
Mình thì vốn không có tài tổ chức các hoạt động , với cả nói thật mình thấy với số tiền của mình tổ chức ev cờ thì chắc cũng k có mấy ai tham gia vì giải thưởng hơi bé :D nếu có bạn nào có tài tổ chức được ev cờ thì mình xin góp chút chút trong khả năng cho phép :x .

---------- Post added at 02:23 AM ---------- Previous post was at 02:22 AM ----------

2k/ ván => 5 ván cờ mới đc 10k hở. thoai. em cạp khỏe hơn. up cho bác nhé. vui thì đc :D. mà sao ko nạp vào đt lại đi chơi thía này ;)

Em có quan trọng vấn đề tiền nong quá đâu bác , chẳng qua đưa vào là để thêm tí máu me chứ đánh không thôi đôi khi ko hứng thú lắm với cả đánh to tiền dễ cay cú nhau lắm bác :)) có khi được vài đồng lại xích mích thì không hay .

Chào buổi sáng ! Em đi ngủ 2h chiều dậy , giờ ấy bác nào rảnh rảnh gọi em làm vài ván chơi nhé :D Chúc cả nhà 1 ngày may mắn !

Bác có nhiều thẻ điện thoại thì ra làm cái event cho anh em chứ mang ra giải trí kiểu đó không hay lắm :)

cờ tướng mà 2k/ván thì bao lâu mới đc 1 thẻ đây trời...1van 5k đi thớt?:D

cờ tướng mà 2k/ván thì bao lâu mới đc 1 thẻ đây trời...1van 5k đi thớt?:D

mấy bác quan to đánh cờ tướng 1 ván vài tỷ cơ mà
5k chiến đê hehe

:-ss vẫn giữ nguyên quan điểm , em k lấy đây làm nghề kiếm tiền nên chơi vui vui thôi . Cảm ơn các bác đã quan tâm :D

Nếu anh tuấn đồng ý,em xin phép đứng ra tổ chức vent : " Cờ Tướng " .Dưới sự tài trợ của anh. 20 cái the cào 10k là okey rui....
Nếu anh đồng ý. Pm yh của em để thảo luận thêm nhé..:binhsua95:

Last edited by a moderator:
Nếu anh Tuấn ko muốn đầu tư.
Thì anh Shin ơi, vô đây đầu tư cho em tổ chức event Cờ Tướng cho ae nào...
Em ngheo nên ko thể rùi. Nhưng cũng ham hố lắm....:binhsua90:

hồi sáng pm bác thớt mà k thay nói gì....
Sáng mình ngủ mà , mình có ghi ở trên thớt lúc 7h sáng đó , mình ghi cả thời gian chơi nữa .
@HA: mình đầu tư 100k thẻ nhé . bạn cứ tổ chức đi có gì pm YH mình , tuy chả có nhiều nhưng cũng góp vui với ae chút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,642
Latest member
DREAMM
Back
Top Bottom